What's new

[Hỏi đáp] Về chất lượng của một bộ tool xe máy mà em tìm được

leeshin456

Phượt tử
Lang thang trên mạng kiếm đồ vá săm thấy em như ảnh dưới, các bác cho em ý kiến có nên quất không?
(Dùng cho nouvo trong trường hợp vá săm thôi (chưa đến mức thay săm) thì có ok hem ;))

Cái này có lý nhất là bạn thử mua về rồi thử vá xăm, xong cho report luôn đi. :) Giá bao nhiêu và hàng ở đâu thế bạn?

e cũng đang có nhu cầu lấy 1 bộ chứ đi đường xa mà ko có cái này dễ tèo lằm có lần đi bị dính may mà có a trong đoàn có bộ vá ko thì dắt bộ chắc die luôn:( đánh dấu cái chờ link và review:D

Bộ này dùng cho xe đạp mà bạn.
Xe máy mấy em này không chịu được đâu, cái móc lốp bằng nhựa mà.
Bạn dùng móc lốp bằng thép, dài gấp đôi cái đó mà không thành thạo còn khó nữa là!

Bộ này dùng cho xe đạp mà bạn.
Xe máy mấy em này không chịu được đâu, cái móc lốp bằng nhựa mà.
Bạn dùng móc lốp bằng thép, dài gấp đôi cái đó mà không thành thạo còn khó nữa là!

Chính xác bộ tool này dành cho xe đạp bạn ơi. không phải dành cho xe máy đâu, mình ở Hồ Chí Minh, cũng lang thang chợ Tân Thành một ngày trời để kiếm nhưng chỉ có tool xe đạp mới nhỏ ghọn vậy thôi, còn xe máy thì cứ gọi là mua rời từng cái theo kinh nghiệm mỗi người thôi.

Nhìn cặp móc lốp mảnh mai thế kia chắc chắn không móc nổi lốp xe máy đâu, còn mấy cái cờ lê, lục giác... kia thì vá săm đâu cần tới nó ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back