Blacklist – Các nick làm ăn không uy tín trên phuot.vn

Status
Not open for further replies.

SaveLove

Phượt gia
Chào các bạn,sau khi bàn bạc BQT thống nhất mở topic này để đảm bảo các quyền lợi mua và bán của mọi thành viên trên phuot.vn

Tiếp nhận và thông báo thông tin về các thành viên làm ăn không uy tín,bán hàng kém chất lượng,hàng nhái,lừa đảo chiếm đoạt tài sản,thái độ bán hàng không tốt,…

Tất cả mọi hành vi lừa đảo các bạn phát hiện có thể gửi inbox trực tiếp cho các Mod quản lý box,các Mod sẽ có nhiệm vụ rà soát,đối chất sau khi đã đủ bằng chứng sẽ đưa nick vi phạm vào danh sách đen

Những bài post không liên quan trong topic này sẽ delete thẳng tay và kèm thẻ phạt nên các bạn lưu ý dùm

Blacklist – phuot.vn
1. Chúng tôi không mong đợi được ghi tên bạn nào lên đây !
2. BoldHairTN

Last edited by a moderator:
Lưu ý: Anh em nào cảnh báo về thành viên mua bán không uy tín (nếu có), cần chuẩn bị đầy đủ chứng cứ nha.

Nếu bị kiện ngược mà không đỡ được thì Nội quy sẽ được áp dụng để xử lý đó ạ, điều này nhằm tránh tình trạng cạnh tranh không lành mạnh, chơi xấu nhau.

Last edited:
Mình xin thông báo anh em là nick
BoldHairTN
Tên thật là Hoàng Trọng Tấn
Số điện thoại là :0983203951
Địa chỉ:Phú Thượng - Võ Nhai - Thái Nguyên
Nick phomuaban.com : Hoàng Trọng Tấn
Nick muare.com :9gold9silver9copper9
Thành viên này lừa đảo anh Quốc Huy79 số tiền là 450.000đ chi tiết các bạn đọc topic này để hiểu rõ hơn
https://www.phuot.vn/threads/115510-Mọi-người-cảnh-giác-thành-viên-BoldHairTN?p=975302#post975302
Các bạn nào quen biết thành viên này có thể đưa facebook,address lên,để anh em tránh không giao dịch với thành viên này nữa
Nếu các bạn tham gia những diễn đàn khác hãy cảnh báo bạn bè mình,ít nhất là cái tên và số điện thoại này,để tránh những điều đáng tiếc xảy ra

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back