What's new
Đang cần một cái GPS tầm dưới 3Tr (Cũ cũng được) để phượt xe đạp xuyên Việt một chuyến, đi một mình thôi. Cũng không băng núi rừng gì nhiều, nên cần tính năng cơ bản để khỏi bị lạc thôi, nhưng phải chống nước chống sốc tốt tốt tí, và bền nữa. Em mới ra trường nên còn nghèo lắm, Anh chị cho xin tí kinh nghiệm với... :D

Re: Chọn mua một máy GPS.

Tiện thể đây cho em gửi lời mời đến các bác quan tâm. Em đã và sẽ cố gắng duy trì một cái ý tưởng nhỏ mọn là đọc thấy cáu gì, viết lại cái đấy thành một bản tin con con, mỗi tuần 1 bản liên quan đến công nghệ định vị vệ tinh (và cả công nghệ khác). Nếu trong anh em có bác nào quan tâm tới những cái này, vui lòng gửi địa chỉ mail đến cho em, em sẽ gửi các bác đều đặn vào tối Chủ Nhật để sáng Thứ Hai các bác có thể ngó qua cho vui. Đường link dưới đây là một trong số những bản tin mà bên đã làm đấy ạ:

http://www.anthi.com.vn/?q=tin-tuc-...gsat-8-mang-he-thong-phat-tin-hieu-phan-sai-t

Tụi em rất muốn nhận được nhiều ý kiến góp ý, hướng dẫn của các bác để nội dung đầy đủ hơn, hay và phù hợp hơn nữa.
Trân trọng cảm ơn các bác!

Thấy hàng của bác hay quá, có đắt không? Tôi đang định chơi, hoàn toàn chưa biết gì

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,554
190,119
Latest member
mksportstop
Back