Cung Thương mại

Dành cho các leader có kinh nghiệm giới thiệu lịch trình và chi phí cho mỗi chuyến đi nhằm thu hút thành viên có nhu cầu tham gia.
Gửi bằng hữu gần xa, cuối tuần sau tại hạ dự kiến có dư ra 3 ngày tại Hà Nội (12-13-14/04) nên muốn đi chơi, đi cùng gia đình. Mà tại hạ lại mù tịt các thông tin của miền Bắc. Qua đây tại hạ xin được quý bằng hữu gần xa cho xin ý kiến để lập tour đặng giới thiệu cho vợ con chút xíu không gian/ thời gian/ văn hóa miền Bắc. Tại hạ xin đa tạ!
Chào anh chị em, Nghe nói ngoài việc đi lên Đà Lạt bằng QL1, QL20 còn 1 đường khác là đi theo đường DT768 gì đó vào Trị An... Hem bik có ai đi hướng này chưa xin chia sẻ với em để em làm 1 chuyến với, mùa này đi xe máy theo hướng đó có khó khăn j ko, nghe nói phải lội rừng ?
Link FB : https://www.facebook.com/events/120148448144390/ SỰ KIỆN NÀY DÀNH CHO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI, KHÔNG CẦN BẠN PHẢI ĐĂNG KÍ HAY THAM GIA COUCHSURFING HANOI CHỈ CÓ NHỮNG BẠN ĐẾN ĐẶT CỌC 200.000 VND MỚI ĐƯỢC TÍNH LÀ ĐI THỰC SỰ, CÁC BẠN CHỈ ĐĂNG KÍ MÀ KHÔNG NỘP TIỀN ĐẶT CỌC XIN PHÉP ĐƯỢC KHÔNG TÍNH Danh sách đăng ký update liên tục, hiện giờ đã có chính thức 37 người đi. Danh sách sẽ còn tiếp tục tăng, mời các bạn theo dõi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
41,131
180,411
Latest member
UyVienTW