Phuot.vn - Nơi Phượt bắt đầu

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.

Phượt NƯỚC NGOÀI

Nơi để khởi động cho các chuyến đi NƯỚC NGOÀI, tìm thêm bạn đồng hành nếu chưa đủ, lên lịch trình chi tiết, tính toán chi phí, phân công nhiệm vụ...

QUY ĐỊNH, Tiêu đề phải có (NGÀY)/THÁNG/NĂM. Lưu ý khi lập nhóm đi Phượt

QUY ĐỊNH, Tiêu đề phải có (NGÀY)/THÁNG/NĂM. Lưu ý khi lập nhóm đi Phượt

Đề nghị tất cả các bạn tạo topic Tìm bạn đồng hành trong khu vực này cần theo yêu cầu sau:

- Trong tiêu đề topic...

[Chưa chốt đoàn] Lập team đi Nhật Bản

Mình muốn đi Nhật Bản dịp 30/4 1/5
Có AE nào muốn lập team đi chung ko ạ ?

[Chưa chốt đoàn] Tìm Bạn đồng hành - Xin đi ghép

Do mình stress quá nên muốn tìm ai đó đi ghép chung đi đâu đó đông nam á ( hoặc đi đâu cungz được miễn là visa dễ xin) - mình chỉ rảnh từ 08-16/10, ai có đi đâu trong khung thời Gian trên cho mình...

[Chưa chốt đoàn] Trung Á - theo dấu con đường tơ lụa huyền thoại (T7-8/2020)

Hành trình kết hợp thăm các công trình kiến trúc tráng lệ, các di tích văn hóa lịch sử ngàn năm dọc con đường tơ lụa, trek bộ và trek bằng ngựa dọc các cung đường khung cảnh thiên nhiên tuyệt đẹp...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi cung bờ Tây Mỹ tết âm

Mình đag lên kế hoạch khám phá bờ tây Mỹ dịp tết âm lịch dự kiến từ 18.1-1.2.2019. Bạn nào có cùng dự định thì tham gia cho vui nhé. Thời gian có thể thay đổi phù hợp với thòi gian của mọi người.

[Chưa chốt đoàn] TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH ĐI ÚC VÀO NĂM SAU

Xin chào,

Mình hiện đang ở Đà Nẵng.
Vào năm sau mình có kế hoạch sẽ đi Úc nhưng chưa tìm được bạn đồng hành.
Mong rằng có thể tìm được bạn đi cùng mình đế Úc. Mình đang tính tầm đầu tháng 2 năm...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Bắc Ấn: Sikkim (Gangtok-Lachung-Lachen-Pelling-Darjeeling) - New Dehli - Agar Losar festival 2020 (22/2 - 2/3)

Bắc Ấn Độ hấp dẫn với mình vì nơi đây khác hoàn toàn trung tâm TP đã quá nổi tiếng về sự đông đúc, bụi và tiếng ồn, lại tiếp giáp với dãy núi hùng vĩ Hymalaya, với ấp ủ dự định từ lâu vùng Sikkim...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Everest Base Camp- Kalapathar Summit- Gokyo Lake (17/4/2020 - 5/5/2020) - 19 ngày - Tour chắc chắn khởi hành

Xin chào các bạn, hiện tại đoàn mình đã chốt được 7 thành viên (tất cả đã book vé máy bay từ VN - Malay - Kathmandu)
Lịch trình sẽ bắt đầu từ sáng ngày 17/4/2020, bay sang Malay lúc 11h sáng và...

[Chưa chốt đoàn] Lập team cho chuyến đi ABC Camp/Himalaya/Pangong - Nepal giữa Tháng 10/2020

Hi các bạn,
Mình đang lên kế hoạch cho chuyến đi Nepal vào mùa thu, khoảng giữa Tháng 10/2020 . Mình nghe nói thời điểm này thời tiết & không khí sẽ thích hợp để thưởng ngoạn thiên nhiên kỳ vĩ nơi...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành cho chuyến đi ABC Camp - Nepal 24/4-3/5

Hi các bạn,

Mình dự định đã lâu nhưng nay có dịp thực hiện, mình đang tìm đồng đội cho lịch như bên dưới:
Hiện tai thì mình đã book vé máy bay, khá là mềm cho chuyến SGN-KTM, quá cảnh ở BKK...

[Đã đi] Du Lịch Nước Ngoài Và Những Điều Cần Chuẩn Bị

Lên kế hoạch thật kĩ cho ngày đầu tiên

Chắc chắn bạn không muốn đi lạc hay bị bỏ rơi một mình khi vừa chân ướt chân ráo đến một nơi xa lạ. Hãy tìm hiểu tuyến đường từ sân bay đến khách sạn...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành chuyến đi Asean - Tháng 11

Hi cả nhà!
Mình dự định du lịch bụi vòng quanh các nước Asean vào Tháng 11 năm nay.
Cả nhà ai có plan giống mình contact để bàn chi tiết hơn nhé.
Sdt của mình: 093 hai bốn một một sáu sáu 4. =))...

[Đã hủy] Tìm bạn đồng hành đi Hokkaido mùa hoa oải hương Tháng 7/2020

Chào mọi người. Mình dự kiến đi Hokkaido mùa hè năm nay, từ 07/07 - 17/07. Hiện mình đã đặt vé gần như xong hết cho các chặng và lịch trình cũng đã xong. Mình muốn tìm bạn đồng hành đi chung...

Tibet - Kailash tháng 9/2016

Hi mọi người,

Bọn mình đang có kế hoạch đi Tibet và trek kora Kailash trong tháng 9/2016. Dự kiến sẽ đi từ 4/9 - 18/9/2016 (15 ngày). Mấy hôm nay mình đã tham khảo lịch trình từ nhiều nguồn, xin...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Nhật mùa thu/đông 2020

Mình là nữ, có ý định đi Nhật tầm tháng 11-12. Mình chưa có lịch trình gì cả, muốn tìm 1-2 bạn đồng hành cùng lên kế hoạch khám phá Nhật Bản. Mua được vé rẻ lúc nào thì đi lúc ấy thôi :)
Mọi người...

[Chưa chốt đoàn] Tour xe máy Pakistan

Mình đã chạy xe máy đất Mông Cổ, cảm giác rất yêu. Nay mình muốn chạy xe máy trên đất Pakistan - một thiên đường trên trái đất. Mình lập group xem có bạn nào cùng chung chí hướng không để a e chốt...

[Đã chốt đoàn] HOÀN HUỶ CÁC LOẠI PHÍ DỊCH VỤ DO COVID19

Xin chào cả nhà,

Mình xin lỗi nếu post ko đúng chỗ nhưng tìm mãi ko thấy chỗ nào để post, search ko ra nên mình post vào đây vậy.

Nhà mình đã phải huỷ 3 chuyến đi trong mùa dịch trong đó có 2...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] [XE MÁY - LADAKH] - Tìm bạn đồng hành tour xe máy Ladakh tháng 9/2020

Như tiêu đề mình dự đinh lập team đi Ladakh bằng xe máy tầm tháng 9/2020 (Thời gian chính xác thì tùy team chốt tại cá nhân mình ko quan trọng time).

Hình thức: Xe máy toàn tour (Hiện...

[Chưa chốt đoàn] [Ladakh] Dự kiến 24/4 - 03/5

Team hiện tại đã có 2 nam từ HN và 1 nữ từ HCM, cần tìm thêm người để share chi phí.
Vé HAN/DEL khứ hồi ngày này đang là 4tr4 chưa hành lý.

Lịch trình dự kiến:

Ngày 01, 24/04: chiều bay...

[Chưa chốt đoàn] Châu âu hè 2020

Hi mọi ngườiMình đăng bài này nhằm mục đích kiếm bạn đồng hành cho chuyến đi Châu Âu vào hè năm sau 2020

Plan dự kiến: pháp - nauy- iceland - thuỵ sĩ- hy lạp

Mình đăng hơi sớm vì hi vọng có ai...

[Chưa chốt đoàn] (cập nhật lại thời gian khởi hành ) Tìm bạn đồng hành đi Ladakh - Ấn Độ 29/4 - 08/05/20

Nhân dịp có đường bay thẳng Sgn/ new dehli, mình rủ rê mọi người đi Ladakh - Ấn Độ chung cho vui nè!!
Mình con gái 8x đời cuối va co ý định đi Ladakh, India vào dịp 30.4 - 1.5 tới. Hiện tại thì...

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
38,316
178,695
Latest member
cevitowu