Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Phượt NƯỚC NGOÀI

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

Tìm bạn đồng hành trượt tuyết ở Áo

Đây là một vài thông tin về chuyến đi:

+ Địa điểm: Mölltal - ledovec Möll - Austria (2100 - 3122 m )

+ Thời gian: 4 đến 5 ngày, chọn trong khoảng từ 24/1 đến 7/2

+ Chi phí: ~400 EUR (tiêu xài...

Bắc Phi tháng 04/2009, có bác nào đi với em ko ?

Tình hình là em đang máu lang thang Bắc Phi, vòng vèo từ Tunisia sang Algeria rồi tiếp đến Marocco trong khoảng từ 3 tuần đến 1 tháng.

Em đang lên lịch trình rồi, bác nào máu thì pm hoặc post...

Tìm phượt cho National Geographic Channel

Chào cả nhà,
Mod cho em nhờ vài ngày với.

Đồng nghiệp của mình đang làm phim tài liệu cho National Geographic, phim có tên là the roads less travelled. Bộ phim giới thiệu về những con đường...

Noel này (24-26/12) có bác nào ở Bangkok không?

Nhà em đi xem đá bóng, có bác nào ở BKK dịp đó ta ọp ẹp cái nhỉ?

Đảo qua KL - lượn lờ Brunei !

181$ khứ hồi từ HN đi là giá tớ book đc. Đi từ 21/July đến 26/July/2009. Bạn nào nổi hứng thì tham dự với chúng tớ, hiện có 2 giai đi từ HN rồi.

21/July : HN - KL
22/July : KL- BRN
25/July : BRN...

South Pacific . Tết âm lịch 2009

Đang ở Montevideo, mở mail ra xem thì có hai cái mail visa ok bị quảng vào spam.. Lại đúng lúc bác Anhgia hỏi thăm... em vào đây tìm bạn đồng hành, bác nào đi được liên lạc lại luôn nhé.

Hành...

Tìm bạn đồng hành đi châu Âu tháng 12 này

Mịnh định đi châu Âu từ 5/12 đến 5/1/09, lịch trình là Milan- Florence-Vernice-Áo-Paris. Có bạn nào cũng đi đợt này thì đi cùng vui quá nhỉ:)

"Philippines Tết âm lịch 2009" ( trang 3 )

EDITED VERSION

Hẵng còn xa, nhưng tại có vé khuyến mãi, nên cứ book trước :D , có bác nào đi cùng ko ạ?

Thời gian: từ mùng...

Last edited:

Nam Mỹ , Lên đường tháng 9

Sau khi đắn đo về thời gian, giờ là đến lúc em chốt hành trình. Bác nào quan tâm và muốn tham gia thì liên lạc nhé

D&#7921...

Last edited:

30/8 - 5/9 đi Phượng Hoàng cổ trấn và Trương Gia giới

Chúng tớ đang tìm thêm bạn đồng hành đi "bụi" Lệ giang - Sangrila bằng đường bộ tháng 9/2008.

Lịch trình: Từ 29/8 hoặc sớm hơn 1 ngày đến 7/9 (khoảng 9 - 10 ngày). Tới đâu chơi đấy, ko viết lịch...

Tìm bạn đồng hành đi Châu Âu

Em chào các bác,

Em dự định đi Châu âu từ ngày 12/7 đến ngày 10/8/2007, sẽ có 1 tuần ở Bỉ, 1 tuần ở Pháp, 2 tuần...

Khẩn cấp !!! Tìm bạn phượt ở Châu Âu (Ý, Ho Lạp)

Tìm bạn đang rỗi ở châu Âu để đi Ý và Hi Lạp với cả Áo. Có thể đi từ ngày 7 đến 24 tháng 8.
Dự tính sẽ đi bằng tàu, vé interrail. Tớ tên Vũ, 29t, đang ở miền Nam Pháp (Aix en Provence).

Chờ...

California - Tháng 9

Chào các bạn,

Mình dự tính đi California vào tháng 9, khởi hành từ 28/08.
Lịch trình chi tiết thì mình chưa có, vì đây là lần...

Tân Cương +++ tháng 9 này 10 ngày thôi

Sau khi ôm topic của bạn likemoooooooon 3 ngày, chúng tôi đã bỏ hầu hết các kế hoạch hay ho vào hạ tuần tháng 9 để có thể dành ra 10 ngày cố gắng bò một khúc trên con đường tơ lụa...

Điểm chính...

Kỳ nghỉ hè ở Roma

Tớ là thành viên mới trong room này nhưng thật sự thích đi du lịch lắm, vào đây thấy các bạn rôm rả quá, lại...

Tết Lào - Ướt sũng :D

Tình hình là em sẽ tắm nước sông Mekong từ 11/4 đến 17/4, có bác nào cũng lang thang bển thì gọi em nhé

+856 20 771 0076

Thái lan, đầu tháng 12 - phượt kết hợp xem bóng đá Seagames

Thái lan, đầu tháng 12 - phượt kết hợp xem bóng đá Seagames

Không biết trên 4rum có bạn nào đi Thái xem đội tuyển...

Luxemburg đê!

Tớ trốn học đi phượt quả này. Ai đi cùng không? Chắc đi khoảng 3 ngày cuối tuần thôi. Có gì mật thư nhá :D
Mà...

Miền Tây, Lào/Myamar, Jarkata/Bali

rủ thử xem có bác nào cũng có ý định đi mấy chỗ này không. Lúc này tự nhiên lười, mất hứng đi mặc dù em...

Đi Thái lan cổ vũ đội tuyển Việt nam

Ngày 21 tháng 7 tới (thứ Bảy) đội tuyển quốc gia VN có trận tứ kết trên sân Vận động Rajamangala (Thái lan).

Nhà em...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
39,015
179,139
Latest member
ringbigs