Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Phượt NƯỚC NGOÀI

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

[Chưa chốt đoàn] Cuba - Peru - New York 03/2020

Tìm bạn cùng nhau thong thả đi thăm Cuba & Peru...., nhấn mạnh là đi thong thả !
- Cuba: muốn nhòm thử cái nước được gọi là "anh em" từ hồi tiểu học thôi chớ chả phải vì thích biển hay xì gà
-...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] tìm bạn đi Nam Mỹ tết AL (chile bolivia peru)

mình hiện có 1 mình (bạn đi cùng rơi rớt mất :). bạn nào đang quyết tâm đi hoặc có hội rồi mà cần đồng bọn ngoan thì nhắn mình nha

lịch dự kiến: khởi hành 23/1, đi 3 tuần

bay tới Santiago...

[Chưa chốt đoàn] [23/1-29/1] Tìm bạn đồng hành đi Đài Loan hoặc Thái Lan vào dịp Tết âm lịch

Mình tên Duyên (Kanka).

Mình muốn đi du lịch vào dịp Tết (vì lâu lâu mới có được nghỉ nhiều ngày như vậy).

Mình có kinh nghiệm đi tự túc nhiều ở Nhật và Hàn, rất thích đi theo kiểu khám phá...

[Chưa chốt đoàn] Rủ rê đi Ladakh - Ấn Độ dịp 30/4 Năm 2020

Mình là nữ - 8x đang có ý định đi Ladakh, Mình lên lịch rủ hơi sớm để tìm bạn nào thích đi cùng nhau săn vé cho tiện.
Lịch trình mình chưa lên, mục tiêu chủ yếu là Ladakh, đi 8-9 ngày dịp 30/4...

[Chưa chốt đoàn] Muốn đi Kota Kinabalu (Malaysia). Xin tư vấn và lập team

Mình muốn leo núi Kota Kinabalu 25.26/1/2020. Về ngày nào cũng được tùy theo quyết định của nhóm.
Xin được tư vấn bởi các anh chị em đi trước về chi phí ( ngoại trừ vé máy bay ) và thủ tục gì để...

[Chưa chốt đoàn] Lập team đi EU từ HN vào dịp 30/4 năm sau và cùng xin visa schengen vào đầu tháng 2/2020

Mình đang có plan đi EU vào năm sau từ khoảng 23/4 - 4/5 để tranh thủ đợt nghỉ lễ. Dự kiến xin visa schengen vào 1/2/2020, vì thời gian này bắt đầu áp dụng luật mới được xin trước ngày khởi hành 6...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Discover Iceland 18/1/2020

NGÀY 1: ARRIVAL & SIGHTSEEING IN REYKJAVÍK di chuyển đến khách sạn ở xa trung tâm thành phố. Sau khi ổn định, phần còn lại của ngày là để khám phá thành phố thủ đô sôi động với vô số bảo tàng...

[Chưa chốt đoàn] Phượt ô Tô Campuchia Tết 2020 (7 ngày từ mùng 2 tết) từ 26/01/2020 – 01/02/2020

Ngày 1: SG - SIEM REAP Khoảng 500km:
Thưởng ngoạn cảnh trên xe, thưởng thức đồ ăn địa phương dọc đường.

Ngày 2: SIEM REAP – Angkor
- Buổi sáng: Ăn sáng tại khách sạn, sau đó tham...

[Chưa chốt đoàn] Rủ rê đi du lịch trước Tết AL (18/01-22/01)

Mình đang có dự đính đi Penang trước Tết AL (18/01-22/01). Hoặc bất cứ địa điểm nào mà không cần xin VISA vì mới nhận được lịch nghỉ Tết nên muốn tận hưởng thời gian trước Tết.
Mình ở HCM, bạn nào...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Tìm nhóm đi Laddak dịp tháng 3 hoặc tháng 4.

Mình đang mong muốn được đi Laddak Ấn Độ dịp tháng 3 hoặc tháng 4. Không biết có nhóm nào đi thời gian này còn slot không? Mình ở SG ạ. FB của mình là...

[Chưa chốt đoàn] Pháp-Bỉ-Hà Lan-Áo-Séc-Hung-Hy Lạp Tháng 4/2020

Hello mọi người,

Hai vợ chồng mình (ở HCM) săn được vé khư hồi của Singapore Airline khuyến mãi mua chiều đi tặng chiều về từ 10/4 đến 2/5 nên đang lên plan đi châu Âu đợt tới. Mình đã từng đi...

[Chưa chốt đoàn] Lập đoàn khám phá Chiang Mai (30/1-4/2/2020)

Dịp Tết nghe đồn có hoa đào ở Chiang Mai nên mình muốn lập team đi khám Chiang Mai và các điểm lân cận nhé. Vé mình đã mua rồi với giá khá ổn (3.700k) và mình ở Sài Gòn nha.

[Chưa chốt đoàn] Khẩn !!!! Cần 1 bạn đi BALI ngày 12/01/2020 đến 16/01/2020

Chào các bạn;) ! Hiện tại nhóm mình đã có 3 người ,:love::love: 2 nữ người Việt Nam, :love:1 nam người Đức chắc chắn đi Bali trong...

Attachments

156.3 KB · Views: 14

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Tứ Xuyên mùa xuân 14/3/2020 - 24/3/2020

Nhóm mình hiện có 6 người, muốn tìm thêm bạn đồng hành đi tứ xuyên mùa xuân. Các điểm dự kiến sẽ đi của nhóm là:
+ Danba, Jinchuan, litang : nổi tiếng với thung lũng hoa lê, táo bạt ngàn.
+ Larung...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] xuyên Việt _ Lào bằng ô tô tự lái

Hiện tại nhóm mình có 02 nam sẽ đi xuyên Việt _ Lào bằng ô tô tự lái theo lộ trình: Hà Nội - cửa khẩu Nậm cắn - Xiêng Khoảng - Luang Prabang - Điện Biên - Mộc Châu - Hà Nội, từ 10/01 đến 16/01...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn trekking Everest Base Camp 16~21 Days - Tết Âm Lịch Hoặc 30/04 2020

Hello mọi người,

Mình đang lên kế hoạch cho chuyến trekking Everest Base Camp vào Tết Âm Lịch năm 2020

Thời gian ước tính: khoảng từ 16 đến 21 ngày tuỳ cung trek. Mình thấy...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Phượt Xe Máy - Kanchananburi - Thái Lan - Mùng 3 (27/01) đến Mùng 10 (03/02) - Tết Canh Tý 2020

QUY TẮC TỔ CHỨC:
Mình mong muốn lập đoàn để kiếm thêm vài người bạn đồng hành cho chuyến đi xa mục đích thêm bạn thêm vui, tăng tính an toàn và tiết kiệm được chi phí. Mình cũng đã từng tổ...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành Thailand 3-12-2019 > 8-12-2019

Thailand 3-12-2019 > 8-12-2019

Sắp tới mình dự định đi Thái Lan từ 3-12-2019 > 8-12-2019post lên đây xem có bạn nào đi cùng thì đi chung nhé...

[Chưa chốt đoàn] Morocco - Tết 2020, 24/1 - 04/2

Chào mọi ng,

Nhóm mình có mấy bạn đã từng đi chung chuyến Ai Cập năm ngoái dự định đi Maroc Tết sắp tới. Đó bên mình sẽ book tour sa mạc nên cần tìm...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] [23/1/2020-4/2/2020] Kenya và Ethiopia

Chào cả nhà,

Mình sẽ đi Châu Phi vào dịp Tết Nguyên Đán sắp tới, từ ngày 23/Jan đến 4/Feb.
Dự kiến sẽ tham quan ở Kenza & Ethiopia cho hành trình này.

Hành trình do đi 1 mình (từ Hà Nội) nên...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
39,891
179,714
Latest member
suaruamattotnhat