Phượt TRONG NƯỚC

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

Góc của Dỏm

Tư vấn, hỗ trợ lên cung
Chịu trách nhiệm chính: caonguyendom
Threads
333
Threads
333

Cung Thương mại

Dành cho các leader có kinh nghiệm giới thiệu lịch trình và chi phí cho mỗi chuyến đi nhằm thu hút thành viên có nhu cầu tham gia.
Threads
720
Threads
720

Alo, mình muốn Phượt...:)

Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi...

Last edited by a moderator:

[Chưa chốt đoàn] Đi Côn Đảo

Mình có ý định đi Côn Đảo trong tháng 3 này. Muốn hỏi xem có ai chung ý tưởng để tăng động lực & lên kế hoạch cụ thể luôn. Mình nữ, ở Hà Nội ạ. Hoặc là ai có thông tin liên quan tới điểm đến thì...

[Chưa chốt đoàn] Đi phượt ở bãi cháy quảng ninh

Mình sắp đi phượt ở bãi cháy hạ long,mọi người ai biết khách sạn nào giá hợp lí gần biển giới thiệu giúp mình với

[Chưa chốt đoàn] Phượt bằng oto tìm bạn nữ đi cùng

Tình hình là chán . muốn lượn lờ đi sapa . hà giang . có bạn nữ nào đi cùng mình ko
M sn 92
B nào rảnh thời gian này nhắn m nhé
0334543188

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Côn Đảo dịp tết Âm lịch -> chuyển lịch trình sang đi 27/2, về 1/3

Mình có dự định đi Côn Đảo dịp tết Âm lịch từ mồng 1 - mồng 4 (12 - 15/2) hoặc mồng 2 - mồng 5 (13 - 16/2), khởi hành từ Hà Nội, muốn tìm thêm bạn đồng hành.

Tìm bạn đồng hành khám phá sa mạc Hoà Thắng - Bình Thuận từ ngày 30/4 đến ngày 1/5

Tìm bạn đồng hành khám phá sa mạc Hoà Thắng, biển Cổ Thạch từ ngày 29/4 đến ngày 1/5

Mình cần tìm bạn đồng hành khám phá sa mạc Hoà Thắng - Bình Thuận, khám phá biển Cổ Thạch
Đây là Sa...

Last edited:

[Đã chốt đoàn] tìm bạn đi Hà Giang (27/02-03/03/2021)

Xin chào các bạn,

Lâu quá mình hông có vô group lại ^^

Mình đang có kế hoạch du xuân một chuyến, mình bay từ SG, từ 26/02-07/03/2021.

Brief:

• 26/02: bay SG - HN và đi xe khách giường...

[Chưa chốt đoàn] Aiiiii đi bụi Tết koooo...

khoảng 3 ngày 2 đêm.
Từ Đà Nẵng xuống Phú Yên, quoành trở lại BMT, Pleiku rồi về ĐN (hoặc điều chỉnh tùy tình hình và mong muốn của mn).
Thích đâu là dừng đấy hít xíu mùi Tết của bà con đi sắm Tết...

[Chưa chốt đoàn] MÙNG 3 - TÂY NINH

Mùng 3 mình đi Tây Ninh bạn nào đi cùng thì đi chung cho vui nha. Sáng đi Chiều về. Phương tiện: Xe máy.

[Chưa chốt đoàn] Lang thang miền trung dịp tết nguyên đán từ sài gòn

Mình xuất phát tại sài gòn. có kết hoạch lang thang miền trung từ 29 đến mùng 2 hoặc 3 tết bằng xe máy ra miền trung. Sau đó đi máy bay về. Có bạn nào có cùng ý định thì ib xây dựng kế hoạch và đi...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành khám phá các cung đường Đà Lạt

Thời gian: 26-28/3/2021 (khởi hành chiều 26/3 tại HCM hoặc BDuong, ngày về chiều 28/3)
Địa điểm: Tp. Đà Lạt và các điểm nổi tiếng.
Mong muốn bạn đồng hành:
  • Nhiệt tình, thik khám phá...

[Chưa chốt đoàn] Tet Am Lich 2021

Minh dc nghi tet dài hạn tận 20 ngày từ đầu tháng 2 đến hết 22/2 đang muon plan đi nam ra Bắc hoặc o dau đó trong Vietnam cung dc
Ai có cung nào hay gioi thieu minh với nhé
Mình thích cac hoat...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng đi cung Pusilung - cung trekking khó nhất việt nam

Chào mọi người,

thời gian đi: sau ngày 27/2 (15 âm lịch),
Tổng thời gian đi và về dự kiến: 6 ngày
Pusilung là cung khó đi nhất việt nam, đứng thứ 2 về độ cao.
Theo tiêu chí: chia sẻ mọi chi phí...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành 5/2-9/2 (Hà Nội/ Đà Nẵng/ Nha Trang)

Tình hình là năm nay mình nghỉ Tết sớm (làm hết 5/2 là nghỉ rồi) nên cần tìm trip đi từ 5/2 về trước Tết là ok (9/2 hoặc 10/2). Khởi hành từ Sài Gòn/ Biên Hòa. Bạn nào có trip gì thú vị cho mình...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi 3 Tỉnh Thanh Hoá Nghệ An Hà Tỉnh dịp tết ta

Mình muốn tìm bạn muốn đi 3 tỉnh như trên tiêu đề. Bạn nào có cùng chuyến tuyến thì inbox mình trao đổi thêm nhé! Cảm ơn...

[Chưa chốt đoàn] Làng Hoa Tết (Miền Tây)

Ở nhà mà cũng không yên. Thằng bạn đi Làng Hoa chụp hình chọc tức ... Tuần sau nữa đi đi nha chứ hông nó sẽ hết đẹp và chuyển lên các trung tâm lớn đó nha ku.
==========
Lên cung và tuyển người đi...

[Chưa chốt đoàn] Nhóm 3 cần 1 thành viên đi Đà Lạt

Như tiêu đề bọn mình cần thêm 1 bạn cho đủ nhóm 4, ra ĐL thuê xe máy ₫i chụp hoa đào và vi vu bất kỳ điểm nào nhóm thích. Khởi hành 11h khuya thứ 6 29/1, ở lại thứ 7 30/1,cn 31/1, chiều thứ 2 1/2...

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành dạo chơi một vòng Đà Lạt Nha Trang

Mình có 2 người sẽ đi một vòng SG - Hồ TRỊ AN - BẢO LỘC - TÀ ĐÙNG - ĐÀ LẠT - NHA TRANG - VĨNH HY - MŨI NÉ - VŨNG TÀU
Qua phà CẦN GIỜ về SÀI GÒN. Dự kiến cuối tháng 1,Nếu tham gia inbox cho mình để...

Attachments

196.5 KB · Views: 43

[Chưa chốt đoàn] Phượt ngắn Đà Lạt

Mình ở sài gòn.
Mình cần tìm bạn đồng hành đi Đà Lạt dịp tết. Đón cái lạnh ở Đà Lạt, ngắn hoa, ăn các món ngon.
Vì chỉ là phượt lẻ tẻ nên mình chỉ tìm 1 bạn đồng hành đi cùng, chuyến đi dài hay...

[Chưa chốt đoàn] Tìm đồng đội phượt cung Tây Bắc đi và về trước tết nguyên đán.

Chào Ace và các bạn, mình ở Sgn dự tính đi phượt một vòng tây bắc bằng xe máy ,(bay ra Hnội rùi thuê xe máy đi).
Do trong những ngày lễ tết vé MB Sgn-Han tăng khá cao, lượng ng đổ lên các điểm...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] tìm hội gia đình khám phá cocobay Đà Nẵng

chào ae và các bạn! nhà mình thích đi du lịch theo kiểu nghỉ dưỡng thư giãn mà muốn đi đông cho vui nên lên đây tìm những gia đình cùng sở thích chúng ta cùng thực hiện một chuyến khám phá cocobay...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
40,299
180,049
Latest member
789gameclub