What's new

Thông báo: Chương trình bán ảnh Triển lãm ủng hộ Quỹ từ thiện

TÍM

Đại bàng Tím
Trân trọng cảm ơn các thành viên đã tham dự và góp phần làm nên thành công cho chương trình Photo Tour 2014 - Theo cánh Hải Âu.

Sau khi hội ý và thống nhất, BTC Photo Tour 2014 quyết định thực hiện một chương trình xã hội với mục đích Tự thiện, rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các thành viên đã tham gia hành trình "Theo cánh Hải Âu"

Theo kế hoạch, các tác phẩm Ảnh đã được sáng tác và dự thi trong khuôn khổ chương trình Photo Tour 2014 có chất lượng cao và đoạt giải, sẽ được tổ chức triển lãm giới thiệu tại hai địa điểm là Hà Nội và Sài Gòn vào đầu tháng 7/2014. BTC dự kiến dưới sự cho phép của các tác giả, BTC sẽ tổ chức bán đấu giá Ảnh trong thời gian diễn ra triển lãm, toàn bộ số tiền thu được từ việc bán đấu giá Ảnh này sau khi trừ đi chi phí cho Galerry sẽ được dùng để ủng hộ chi Quỹ Từ Thiện (Quỹ cụ thể nào sẽ thông báo sau vì đang trong quá trình lựa chọn).

BTC cam kết các vấn đề sau:

+ Bản quyền ảnh luôn thuộc về tác giả.
+ Chỉ bán đấu giá những tác phẩm đã được tác giả đồng ý.
+ Chỉ bán đấu giá ảnh trong thời gian diễn ra triển lãm (Tại Hà Nội và Sài Gòn).
+ Thông tin về việc bán đấu giá sẽ được thông báo công khai sau triển lãm.

Rất mong các thành viên của chương trình Photo Tour 2014 - Theo cánh Hải Âu sẽ ủng hộ cho chương trình bằng cách xác nhận sự đồng ý của mình tại topic này. Với những tác giả vì những lý do nào đó mà không đồng ý với kế hoạch bán đấu giá ảnh (của mình) để ủng hộ Quỹ từ thiện, cũng xin vui lòng thông tin và xác nhận với BTC tại topic này.

Ghi chú: Trong thời gian từ bây giờ đến hết 25/06/2014, các thành viên tham dự chương trình Photo Tour 2014 nếu không có bài viết hay thông tin nào tới BTC về sự "không đồng ý" của mình thì BTC sẽ coi sự im lặng của thành viên đó là lời ủng hộ cho chương trình "Bán đấu giá Ảnh Triển lãm ủng hộ Quỹ từ thiện". (c)

Một lần nữa, trân trọng cảm ơn và rất mong nhận được sự hợp tác, ủng hộ của các bạn.
BTC

Re: Thông báo: Chương trình bán ảnh Triển lãm ủng hộ Quỹ từ thiện

Một chương trình ý nghĩa ^_^
Chu Chu đồng ý cả 2 tay 2 chân nếu mà ảnh mình được sử dụng vào mục đích quá tốt đẹp như vậy :).
Cảm ơn BTC phuot.vn và nhà tài trợ đã luôn hỗ trợ và ủng hộ thí sinh tham gia.

Tôi đồng ý và hoàn toàn tán thành với chuơng trình của BTC :))))

Em đồng ý ạ (dù em không có ảnh :)))

Em đồng ý, tặng cả ảnh em ko dự thi ợ :3

BTC cam kết các vấn đề sau:

+ Bản quyền ảnh luôn thuộc về tác giả.
+ Chỉ bán đấu giá những tác phẩm đã được tác giả đồng ý.
+ Chỉ bán đấu giá ảnh trong thời gian diễn ra triển lãm (Tại Hà Nội và Sài Gòn).
+ Thông tin về việc bán đấu giá sẽ được thông báo công khai sau triển lãm.

Rất mong các thành viên của chương trình Photo Tour 2014 - Theo cánh Hải Âu sẽ ủng hộ cho chương trình bằng cách xác nhận sự đồng ý của mình tại topic này. Với những tác giả vì những lý do nào đó mà không đồng ý với kế hoạch bán đấu giá ảnh (của mình) để ủng hộ Quỹ từ thiện, cũng xin vui lòng thông tin và xác nhận với BTC tại topic này.
BTC

Có 1 số ảnh mình muốn giữ riêng hoặc tặng riêng cho 1 số người, vì vậy nếu BTC chọn ra được 1 số ảnh của mình, mong BTC hãy gửi cho mình danh sách trước khi công bố đấu giá nhé, mình sẽ duyệt qua trước rồi trả lời sau. Mình cám ơn

mình thấy 1 phượt thủ anh Mèo già cũng tổ chức sự kiện này ủng hộ các em ở vùng cao vào năm học mới anh ấy dc rất nhiều ng ủng hộ và rất thành công

Chương trình rất ý nghĩa, mong rằng bán được thật nhiều tranh để ủng hộ các bé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back