What's new

Nhóm phượt bằng xe PKL

vuanui

Phượt thủ
Do nhu cầu bay nhẩy của một số bạn có cùng sở thích với PKL càng ngày càng tăng . Mình xin mở thớt này để tụ tập anh em có chung niềm đam mê (có đam mê với PKL là được , không quan trọng có xe hay không) thỉnh thoảng gặp gỡ offline . Mời các bạn vào điểm danh nhé.
Tên : Vua Núi
Địa chỉ : Hà Nội
Loại xe đang đi : Honda CB400 revo
A nhô :0.9.4.9.4.5.5.5.5.5

Last edited:
Sao không thấy ai hưởng ứng hết vậy bác Vua nui?
Em cũng có đam mê,cũng đang chơi 1 em La già nhưng em ở xa nên chả tham gia ọp ẹp gì được:D
Chúc cho nhóm của bác mau đông vui:)

Bao giờ có điệu kiện thì mình offline , còn tam thời chúng ta online . Quan trọng là chúng ta cùng "máu" PKL :))

Nhà Gà có anh Gà Rambo (rambo82) cũng có một em Honda CB400 giống bác vuanui đấy ạ. Hôm nào bác đi off cùng nhà Gà để giao lưu nhỉ. Thấy bác đăng ký trên sub-box Gà cũng lâu rồi nhưng vẫn chưa lần nào gặp bác.

Cũng chưa thấy ai đăng kí bác nhỉ?Em thấy bên OF cái topic PKL page cứ tăng lên vùn vụt kia mà:D
Hôm nào em lên được Vtec 3 em sẽ ra giao lưu với bác nhể?:)

Bác vào pkl.vn lập nhóm Phượt thì nhiều ngay, anh em toàn ở trong đó cả, dám chắc là cả bác cũng thế. Cho nên lập nhóm ở đây hóa ra thừa

Hihi hi
Nhưng PKL của Phượt nó khác với kiểu đi đú của mấy Bác "gia đình điều kiện" bên CLB MTHN hay bên PKL , đúng không các bạn

cũng thích vác xe pkl đi phượt nhưng mỗi tội xe mình thuộc loại npp nên sợ bị vớt lắm.Chỉ dám chạy loanh quanh hà nội thôi.Mình cũng chạy cb400 vtec 3

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,174
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back