What's new

[2018] HCM - Nhật Bản mùa hoa anh đào (tầm 26/03) hay momiji (tầm t11)

Status
Not open for further replies.
Tổng chào

:) Nhà nghèo nên phải lên kế hoạch trước cả năm trời. Mong bà con đừng ném đá

Dự là ma mới - tui - định lên lịch đi Nhật năm sau, 2018.

Lỡ mê đất nước mặt trời mọc mất rồi. Trước mắt dự kiến đi vào mùa sakura sang năm, tầm 26/03, hay nếu ko đc thì đẩy luôn tới mùa momiji (tầm t11), thời gian 1 tuần lễ (vì dự kiến xa quá nên có thể ngắn/dài hơn khi tới đó, tùy đk tiền bạc)

Bà con cô bác có ai dự kiến đi Nhật cùng thời điểm cho FirstLord xin 1 vé với.
Ai có lòng cho cái msg inbox.

T/t cá nhân: Nam - Già đầu (s/n 84) mà vẫn lính mới (vì trước giờ đi tour) - dân xì gòn, đang sống & lao động tại TPHCM.

PS: Tui mê Europe ngang hàng Japan + đủ độ khùng = Nên ai có team đi Europe (các nước dọc sông Danube, Trung Âu, Bắc Âu....) cho xin vé luôn ạ ;) Đang cân nhắc 2 nơi.

Tổng chào

Lỡ mê đất nước mặt trời mọc mất rồi. Trước mắt dự kiến đi vào mùa sakura sang năm, tầm 26/03, hay nếu ko đc thì đẩy luôn tới mùa momiji (tầm t11), thời gian 1 tuần lễ (vì dự kiến xa quá nên có thể ngắn/dài hơn khi tới đó, tùy đk tiền bạc)

T/t cá nhân: Nam - Già đầu (s/n 84) mà vẫn lính mới (vì trước giờ đi tour) - dân xì gòn, đang sống & lao động tại TPHCM.

PS: Tui mê Europe ngang hàng Japan + đủ độ khùng = Nên ai có team đi Europe (các nước dọc sông Danube, Trung Âu, Bắc Âu....) cho xin vé luôn ạ ;) Đang cân nhắc 2 nơi.

Năm sau mình sẽ đi Nhật lần 3 cũng là mùa hoa anh đào thứ 2, mình đã mua vé rồi nên gần như chắc chắn sẽ đi, nếu lúc đó bạn vẫn chưa tìm được bạn đồng hành thì mình sẽ cho bạn quá giang :))

Tổng chào

em cũng đang muốn đi nhật ! nhóm anh có mấy người rồi ! tiện họp nhau mua vé đi chung đươc ko ah !
nữ - tphcm ! co gi lien he zalo e 090 chín chín chín sáu bảy chín tám - thư

Thank you :)

Đến đó nếu ko đổi ý bất tử thì cho 1 vé.

Trước mắt mạn phép đi ké các bác. Chưa đủ sức tự lập team đi đâu.

Hi ban,minh cung muon đi chau au.ko bit ban co quan tâm ko? thay co tour Chau au 5 nuoc,gia tron goi la 40tr,9n8d,ban thay the nao? neu co du đinh thi gap nhau hen dk di chung thang 9 hay thang 10 cung duoc

Năm sau mình sẽ đi Nhật lần 3 cũng là mùa hoa anh đào thứ 2, mình đã mua vé rồi nên gần như chắc chắn sẽ đi, nếu lúc đó bạn vẫn chưa tìm được bạn đồng hành thì mình sẽ cho bạn quá giang :))

hi, bạn cho mình xin thời gian bạn đi ngày nào nhé, bạn xuất phát từ sài gòn hay hà nội vậy?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back