What's new

ăn gì để giảm cấn

pvc

Nhựa
Hình như có 1 chương trình quảng cáo về 1 loại sữa giúp tăng cân. Vậy muốn giảm cân thì sao? Đã có nhiều cách được đưa ra.

Đây là một trong nhiều cách đó
Ăn trứng gà để giúp giảm cân
Bạn muốn giảm cân ? Rất đơn giản. Chỉ cần ăn hai quả trứng gà vào mỗi buổi sáng. Các nhà khoa học thuộc Đại học bang Louisiana(Mỹ) đã rút ra kết luận này sau khi theo dõi thói quen ăn uống của một nhóm phụ nữ thừa cân và béo phì. Theo báo Daily Mail, những người này được chia làm 2 nhóm : nhóm A dùng 2 quả trứng mỗi sáng và nhóm B ăn bữa sáng bình thường. Hai chế độ ăn này đều chứa lượng calo như nhau và tương đương nhau về khối lượng. Sau 8 tuần, nhóm A đã giảm trọng lượng đáng kể so với nhóm B. Theo các nhà nghiên cứu, trứng gà tạo cảm giác no lâu hơn những thức ăn khác. Người ăn trứng cũng có cảm giác có đủ năng lượng nên sẽ ăn ít hơn lại trong một ngày, giúp họ giảm cân.

Đơn giản quá nhỉ? các bác thử trước nhé, em thử sau hé hé hé

p/s: Nếu có kết quả thì nhớ mời em rượu nhé! còn nếu không có kết quả thì...nhưng chắc chắn thành công đấy

Phét ! Tớ đêx tin cái vụ này....

Thường thì ngày xưa tớ thấy các bà béo hay dùng món dấm chua uống ừng ực đến kinh, kết quả là giảm béo trông thấy nhưng lại mắc chứng đau dạ dày ! Hic !

Còn các quý ông thì muốn gày rất đơn giản ! Chịu khó thuốc lá và cafe cộng thức đêm, đảm bảo không giảm cân không lấy tiền....

He.he..

Hình như có 1 chương trình quảng cáo về 1 loại sữa giúp tăng cân. Vậy muốn giảm cân thì sao? Đã có nhiều cách được đưa ra.

Đây là một trong nhiều cách đó

Ăn chay. Giới thiệu bác quán cơm chay Âu Lạc ở ngõ Văn Chương. Vừa ngon vừa rẻ.

He he em lại thấy yêu vào sẽ giảm cân :))

Pác PVC muốn giảm cân để yêu hay muốn yêu để giảm cân nào :LL ;) :Dam

He he em lại thấy yêu vào sẽ giảm cân :))

Pác PVC muốn giảm cân để yêu hay muốn yêu để giảm cân nào :LL ;) :Dam

khó nhỉ! mình lại định khuyên nhà Z4 yêu vào để tăng cân đấy

:D :D :D

ăn trứng gà nhiều (tròng đỏ) có nhiều cholesterol, chắc các cô này ăn tròng trắng không mới ăn được mỗi ngày.

Mịa, tiêu đề của lão là : Ăn gì để giảm CẤN =)) =)) =)) =)) muốn giảm cấn thì chỉ có thiến thôi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,099
Latest member
long99999l
Back