What's new

[Chưa chốt đoàn] [31.8 - 7.9]Tìm bạn đồng hành đi Lào

Mình tìm thêm 1 bạn nữa đi Lào hoặc Lào Cam với mình. Các điểm mình dự định đi là Viên Chăng - Vang Viêng - Luang prabang. Có thể đi Siem Reap hoặc sắp xếp lại lịch trình, cắt bớt điểm cho thong thả. Mình ở Sg. Có thể đi xe khách hoặc máy bay đều được.
Cám ơn.

Mình tìm thêm 1 bạn nữa đi Lào hoặc Lào Cam với mình. Các điểm mình dự định đi là Viên Chăng - Vang Viêng - Luang prabang. Có thể đi Siem Reap hoặc sắp xếp lại lịch trình, cắt bớt điểm cho thong thả. Mình ở Sg. Có thể đi xe khách hoặc máy bay đều được.
Cám ơn.
Bạn dự đi khi nào, tháng 10 sẽ có lễ hội, mình cũng địh đi mà vé bay lào hơi đắt với lại đi 4 ngày thôi

Mình đã book vé VNA từ Hà Nội đi Luong Prabang đợt Noel 23/12 - 26/12. Khứ hồi 3,8tr. Các bạn đi cùng mình cho vui ko?
Mùa này là mùa mưa. Tháng 12 sang mùa khô rồi.
Nếu đi đc cùng thì hay quá. Bh VNA vẫn khuyến mại đó.

M
Bạn dự đi khi nào, tháng 10 sẽ có lễ hội, mình cũng địh đi mà vé bay lào hơi đắt với lại đi 4 ngày thôi
Như trên đã nói, mình đi từ 31.8 đến 7.9. Mình đi canh dịp lễ và đã mua vé SGN-Viên Chăn rồi. Lịch đi của mình tạm thời là Viên Chăn - Vang Viêng - Luang Prabang. Vé máy bay đắt nhưng tại mình ngại đi đường bộ quá. Có thể khi về sẽ đi đường bộ cho biết.
Nếu bạn tham gia được đoạn nào thì nhắn mình đoạn ấy.

Mình đã book vé VNA từ Hà Nội đi Luong Prabang đợt Noel 23/12 - 26/12. Khứ hồi 3,8tr. Các bạn đi cùng mình cho vui ko?
Mùa này là mùa mưa. Tháng 12 sang mùa khô rồi.
Nếu đi đc cùng thì hay quá. Bh VNA vẫn khuyến mại đó.
Thanks bạn. Mình đi từ SG. Mình mua 1 chiều SG - Viên Chăn đã 3tr2.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back