What's new

Lập team đi Tân Cương - Đôn Hoàng 11/10-23/10/2018

Mình đang có kế hoạch đi Tân Cương - Đôn Hoàng vào giữa tháng 10 (11/10-23/10/2018).
Mình đã có lịch trình chi tiết.
Vì dự định sẽ đi tàu kết hợp thuê xe (chứ không thuê xe toàn chặng - mình thích mấy cái trải nghiệm hay ho đó :D) nên cần tìm bạn đồng hành biết tiếng Trung ạ.

Hiện tại vé khứ hồi mình vừa check tầm 12tr.
Chi phí tầm 6000 tệ.
Tổng chi phí chắc tầm 35tr.
Mình dự định team 4-5 người là đẹp.

Bạn nào có hứng thú thì inbox hoặc để lại thông tin trong thread này nhé, mình sẽ chủ động liên lạc với các bạn.

Thanks,

Up phụ bạn.
Mình hóng Tân Cương lâu rồi, dịp tháng 10 này trời khá đẹp đó, mà mình cũng đang phân vân plan khác cho dịp này.
Lót dép ngồi chờ plan hay thông tin thêm, mình ko biết tiếng trung.

Mình đang có kế hoạch đi Tân Cương - Đôn Hoàng vào giữa tháng 10 (11/10-23/10/2018).
Vì dự định sẽ đi tàu kết hợp thuê xe (chứ không thuê xe toàn chặng - mình thích mấy cái trải nghiệm hay ho đó :D) nên cần tìm bạn đồng hành biết tiếng Trung ạ.

Chi phí tầm 6000 tệ.

Bạn nào có hứng thú thì inbox hoặc để lại thông tin trong thread này nhé, mình sẽ chủ động liên lạc với các bạn.

Thanks,

Tân Cương có nói tiếng phổ thông tại?

Mình quan tâm đến chuyến này, bạn có bao nhiêu người rồi ;) xin visa TQ cũng cần cả tháng í.

Mình ở Sài Gòn.

Mình quan tâm đến chuyến này, bạn có bao nhiêu người rồi ;) xin visa TQ cũng cần cả tháng í.

Mình ở Sài Gòn.

Hiện tại team có 2 người, 1 bạn dập dòm.
Mình cần tuyển thành viên biết tiếng Trung để chủ động trong việc đặt phòng, mua vé tàu..
Bọn mình dự định sẽ làm visa dịch vụ cho nhanh.

Mình ở Sài Gòn.

Hiện tại team có 2 người, thêm 1 bạn dập dòm.
Mình cần tuyển thành viên biết tiếng Trung để chủ động trong việc đặt phòng, mua vé tàu..
Bọn mình dự định sẽ làm visa dịch vụ cho nhanh.

Hi SamJen. Ban len lich trinh cu the cho chuyen nay chua a? Va thoi gian di du kien co the lui khoang 1 thang k ban? Minh o SG va muon dc tham gia cung chuyen di nay.
Tran trong

Hi SamJen. Ban len lich trinh cu the cho chuyen nay chua a? Va thoi gian di du kien co the lui khoang 1 thang k ban? Minh o SG va muon dc tham gia cung chuyen di nay.
Tran trong

Hi,
Mình đã có lịch trình chi tiết cho cả chuyến hành trình, mình muốn đi giữa tháng 10 vì thời gian đep nhất của Bắc Cương là nửa đầu tháng 10 bạn ạ T___T

Chi phí tầm 6000 tệ.

Thanks,
Ko biết tiếng Trung join được ko bạn ơi. Share mình chương trình đi với

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back