What's new

A Tờ Mờ!

greenline

Phượt gia
Hôm nay tớ rảnh mở topic mới tán nhảm chơi. Bạn nào rảnh thì mời tham gia.

Chuyện là lần nọ tớ được cử đi công tác Sì Gòn. Những 6 tháng trời. Bỏ qua những cái băn khoăn hồi hộp suy nghĩ vớ vỉn thì mối bận tâm của tớ là làm gì trong những ngày ấy. Khổ, trước tớ cũng đi công tác cũng nhiều nhưng toàn ngắn ngày, lại miền núi với nhà quê nên cũng chẳng quan trọng gì chuyện ấy. Nhưng giờ đi xa, lâu ngày chẳng lẽ lại không lo ấy. Thế là tớ đi ấy. :D

Hồi ấy, đại khái năm hai nghìn lẻ ấy thì cái sự ấy nó vẫn còn mông muội lắm. Ít nhất là với tớ. Trẻ ranh mới lớn thì biết gì. Cái ấy liên quan thì ít người biết. Lên net sợt thì ấy vô thiên lủng đến phức tạp. Đọc hiểu chết liền. Thôi thì vớ được người quen vội lần mò gọi điện hỏi. Nó xách cổ qua chỉ vào từng tờ giới thiệu, ấy thế này, ấy thế kia. Lằng nhằng lằng nhằng tóm lại nó kêu thôi mày xài cái ấy này cho oách. Gớm, chẳng lẽ mình lại không hoành tráng. Thôi thì xài ấy cho nó ấy ấy.

Hết nửa tháng thằng bạn gọi điện đến lấy ấy. Nó nho nhỏ, mong mỏng lại xanh mướt mát. Nhìn trông khá thích. Tớ về cứ mân mê sờ sờ mó mó. Tưởng tượng đến lúc dùng ấy thì ấy biết bao. :D Vậy là ấy theo tớ vào Sì Gòn.

P/s: Vẫn chưa hết ấy nhưng phải chạy rồi. Thôi ấy tiếp sau. :D

Siêu nhảm x-(

Ôi dồi ôi, anh nói ngay từ đầu còn giè. Định nhảm tiếp nhưng lúc rảnh thì không có hứng, lúc hứng thì éo có thời gian. Thế mới đau! :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back