What's new

Ai là Fan Ngũ Cung thì Vote đê :D - Rock Việt :X:X:X:X...

Cá nhân mình thích Da Vàng và Bức Tường, riêng Ngủ Cung thì tay guitarist chơi cũng được đấy, ca sĩ thì quá yếu, không đủ lực, hát không rõ lời.( mới nghe 1 bài nên cũng không chưa đánh giá hết được).

Xin lỗi chém cái. Nhưng mà ai nói Ngũ Cung mà chơi không hay thì chỉ nghe đc Ưng Hoàng Phúc thôi

Sở thích của mỗi người là khác nhau.

Đánh giá khả năng thẩm âm người khác chỉ qua việc thích hay không thích một ban nhạc, một dòng nhạc là điều vô lý (nếu không muốn nói là dở hơi), có lẽ chỉ nên dành cho các bé em teenage đang tuổi lớn phát ngôn thôi.

Người lớn thì đừng làm thế.

Ngũ Cung mình chỉ thích mỗi cướp vợ. Bức Tường, Black infinity, Unlimited chơi cũng đc đấy nhỉ. Có ai nghe dòng melodic hay symphonic không?

Uh cái tên Ngũ Cung hay bị đọc ngược nhỉ?
Ngày xưa lúc các bạn ấy mới ra album thì mình cũng thích các bạn ý. Xong rồi lúc đi xem live mấy lần cũng thích các bạn ý...
Xong rồi sau bao nhiêu năm các bạn ý chẳng có được bài nào mới có giá trị hơn Cướp vợ với Nỗi đau... thì mình dần thấy ... chán các bạn ý... mà không những chán các bạn ý, mình chán cả Rock Viet luôn... lần nào đi xem live cũng toàn những band giống nhau với những bài giống nhau...
Mình không sáng tác được, không hát được.... nên cũng không dám phê bình các bạn ý là thiếu sáng tạo hay nhàm chán...
Mà giờ chỉ biết chán - rồi tìm vui bên những thứ âm nhạc mới mẻ và chất lượng hơn thôi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back