What's new

[Chia sẻ] An Lạc Trang (Củ Chi)... ngày bình yên

Không hợp nhau thì cũng không nên đi chung làm gì? Chuyện đang nói ở đây là đạp xe, có mấy người giữ lại xe đạp, và có giữ cũng treo giàn bếp thôi, phong trào đã qua, đam mê đã hết, các cô cậu có hình đạp chung với nhau không? Chỉ còn 2 thằng già; Tui và anh Tùy Duyên vẫn còn đạp chung đấy.
Cũng nói luôn, xem ra cậu vẫn còn ức chế quá đấy! Sanh Trần, Trang Lê vẫn đòi theo tui hoài, không tin hỏi họ thử xem.

Hãy giữ những kỉ niệm đẹp về nhau vì dù sao chúng ta (nhà SGTT) cũng đã có rất nhiều hành trình và rất nhiều hồi ức đẹp. Và bác cũng có tuổi rồi nên cũng bớt phàn xét người khác đi chuyện xe cô là chuyện của mọi người và họ làm gì với xe của họ thì cũng chả ảnh hưởng gì đến bác. Chuyện ức chế thì xin lỗi bác chả là gì để em phải ức chế vì bác cũng chỉ là 1 phuoter trong cái diễn đàn vô vàn loại người thôi mà chơi trên này thì loại người nào cũng có. Ai chơi được thì chơi không chơi được thì đừng đi với nhau nữa như bác nói.
Sau bài viết này em sẽ xóa tất cả các bài viết nào không liên quan đến chủ đề của topic vì thật ra những bài viết kiểu như bác với em chỉ là rác mà thôi và thực sự là em cũng lười dọn những loại rác này.

Ah còn thêm cái nữa là bác nhìn lại mình đi đi bao nhiêu năm nhưng coi có ai làm bạn với bác được lâu không mà cứ đi phán xét người khác hoài vậy! Còn chuyện các bạn muốn đi với bác thì cũng là chuyện của họ và em cũng không có thói quen phán xét người khác như bác đâu.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back