What's new

Asian Cup

Em cũng đang coi, chỉ được 5 phút cuối hiệp 1. Đủ để nghe thông báo tỉ số. Hic hic

Hiệp 2 đang tèo, anh VTC chắc không có đủ băng thông, hic hic

Last edited:
Hoà 1-1 các bác ạ ! Buồn thế, trận này các chú em đội tuyển đá hơi chật vật, nhiều vị trí quá kém như là Tài Em, Tấn Tài....

Lẽ ra mình phải thua 3-1 nếu như không gặp may....

Em tốn bao nhiêu tiền điện thoại gọi về nhà check tỷ số. Anyway, not too bad!

Một trận hòa may mắn ...

Nửa cuối hiệp 2, em thót cả tim khi mấy pha bóng đập cột dọc rồi lại xà ngang...

Em để ý, ban đầu diễn biến trận đấu khá giống trận gặp UAE, những tưởng rồi sẽ tưng bừng hơn ở hiệp 2, nhưng Qatar quá mạnh và thể lực rất khoẻ, điểm quan trọng nhất là nó không ào lên tấn công hòng gỡ hoà như UAE đã làm trong trận trước mà vẫn bền bỉ tấn công từng pha bóng, hàng tấn công không nóng vội mà chính ông VN mình mới là nóng vội khi Tấn Tài, Tài Em luôn chuyền bóng sai địa chỉ trong khi thừa sức chỉnh bóng và chờ đồng đội... Một điểm yếu nữa của Vn mình hôm nay là sự phối hợp lỏng lẻo giữa Thanh Bình và Công Vinh trước cầu môn của Qatar, cả trận, Công Vinh luôn không có sự bọc lót của tiền vệ và chiến thuật kéo dãn đội hình "địch" cũng không thực hiện....

Trận sau khá khó khăn, nếu ngày mai ông UAE thua ông Nhật, còn trận cuối cùng lại thắng Qatar. VN thua Nhật đi thì cơ hội vào tứ kết vẫn còn ...

Nếu ngày mai, Nhật thắng UAE và trận sau thắng luôn cả VN thì nghiễm nhiên nó được 7 đ, đầu bảng. Lúc này cục diện vào tứ kết của Vn chỉ trông chờ vào sự vùng lên của UAE trước Qatar....

Thế tinh hoàn đại vương đã dùng thành thạo con macbook của nợ ấy chưa ạ???:LL :LL :LL

Em thấy ĐT nhà mình đi như thế là quá đep. Vào tiếp thì đỡ tốn tiền đưa cả hội đi cọ xát vớ vẩn. Không mấy chú báo hại lại cho các chú cầu thủ lên trên mây làm khổ các chú không xuống được

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,945
Latest member
Karide
Back