What's new

Ấy số 20, đáp án post #200

tunbo

Lãnh Chúa
ẹ, khiếp bác, chỉ cần trẻ khỏe còn lại ko quan trọng ợ
Đã trẻ, lại khỏe, thì dù là trai hay gái, cũng thắng gồi mờ:D:LL, với lại, "bảo mợ Toet" bỏ phần Châu Âu thế nào được, tèo đới:T, bỏ Châu Âu, lại bớt cơ hội đu đeo baxu:LL:D

co_mem

tím
Đã trẻ, lại khỏe, thì dù là trai hay gái, cũng thắng gồi mờ:D:LL, với lại, "bảo mợ Toet" bỏ phần Châu Âu thế nào được, tèo đới:T, bỏ Châu Âu, lại bớt cơ hội đu đeo baxu:LL:D

:D

Vầng thì tại bác ấy châu Âu kinh quá mà

chứ em biết bỏ là bỏ thế nào được

Sún

Phượt thủ
Làng Ấy dạo này vắng vẻ thế, lâu rồi không Ấy nên cháu cũng quên mất lịch ấy. Thôi để tuần sau ấy vậy :LL

kephieulang

Phượt thủ
Bác nào mở topic nàythích ấy thì nói rõ là ngày bao nhiêu, mấy h, thông báo trước 1 ngày, để mọi người còn chuẩn bị thời gian, nhất là người mới vào còn biết
Chứ cứ hôm nay, xxh, nhiều khi vào saucứ phải mò xem đó là ngày nào. Xong thì đã xong rồi
Đôi lời góp ý

co_mem

tím
Bác nào mở topic nàythích ấy thì nói rõ là ngày bao nhiêu, mấy h, thông báo trước 1 ngày, để mọi người còn chuẩn bị thời gian, nhất là người mới vào còn biết
Chứ cứ hôm nay, xxh, nhiều khi vào saucứ phải mò xem đó là ngày nào. Xong thì đã xong rồi
Đôi lời góp ý

hị, em trả lời thay madam Toét nhá.
Bác mới vào thì phải đọc qua một tý đi ợ, cái topic treo trên cùng ấy.
Lịch Ấy là vào tối thứ 5 hàng tuần,nhá.
Tuần sau bác nhớ, nhá.

Chitto

Phượt thử
Staff member
Cũng có đôi lời góp ý là trước khi góp ý, bạn cũng nên xem là bạn đã đọc những điều người khác LƯU Ý mình chưa đã chứ !!!

Chỉ riêng việc tên topic "Ấy số 20" đã cho biết là đã có đến 20 topic thế này rồi, vậy nhưng bạn cũng cứ "góp ý" y như một topic mới và người lập không biết gì vậy !!!

Buồn mấy phút.

Đôi lời góp ý

kephieulang

Phượt thủ
Cũng có đôi lời góp ý là trước khi góp ý, bạn cũng nên xem là bạn đã đọc những điều người khác LƯU Ý mình chưa đã chứ !!!

Chỉ riêng việc tên topic "Ấy số 20" đã cho biết là đã có đến 20 topic thế này rồi, vậy nhưng bạn cũng cứ "góp ý" y như một topic mới và người lập không biết gì vậy !!!

Buồn mấy phút.

Xin lỗi vì làm các bác buồn

Mình cũng biết là "ấy số 20" rồi, và biết nội dung của topic rất hay, người viết topic rất tâm huyết

Về việc đọc tham gia diễn đàn, rất khó có thể đọc hết các qui định của các bác, nhất là các lưu ý đã có từ 20 tuần trước rồi ( giả dụ 1 tuần có ấy 1 lần đi)

Mình ko có nhiều thời gian, chỉ view bài mới và cố gắng tham gia.

Việc thêm ngày, giờ vào đầu topic, mình nghĩ chỉ mất thêm vài giây, nhưng tiết kiệm được thời gian của nhiều người mới, thích tham gia như mình rất nhiều

Vì vậy mới là góp ý, chứ ko có ý muốn chỉ là các bạn nên làm thế này, thế khác

Cảm ơn vì đã đọc tin và reply, ko xóa bài

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
40,299
180,045
Latest member
noithatgo1