What's new

[Hỏi đáp] bác nào biết KS nào tốt gần , sát bên khu DL Madagui không nhỉ ?

unique_mygirl

Phượt thủ
tốt cả giá cả lẩn cơ sở vật chất/an ninh nhé các bác

Tình hình là tối mai lên Madagui khỏang 10g tối , không biết có KS nào gần KDL Madagui mà ổn không (không phải trong khu DL Madagui nhé) bạn nào biết chỉ mình phát. Cám ơn nhiều trước.

Nghe nói gần đó ở đèo chuối có nhà trạm dừng chân Lan va Hươu gì đó giá tầm 300 - 500 1 đêm thấy mắc quá , vì mình chỉ ở 1 đêm sáng hôm sau là trả phòng thăm thú Madagui rồi lên Đà Lạt rồi. Bạn nào ở chỗ này rùi đánh giá dùm mình 1 phát :D

Nghe đứa bạn nói gần ngay KDL Madagui cũng có nhiều khách sạn , mà lên đó tầm 10 - 11 giờ khuya quá sợ nó đóng cửa hết rùi, lại không biét KS nào ổn . tại đi với bạn nữ nên phải cẩn thận :)

Bạn nào biết thông tin cho mình biết nhé , cám ơn lần nữa :)

Đã đi với bạn nữ mà bác lên đó chi 10-11g khuya! Tầm 5-6g chiều tới đó là hợp lý, còn dư thời gian dạo vòng vòng, tối ngủ sớm, lấy sức mai vi vu nữa!

Đã đi với bạn nữ mà bác lên đó chi 10-11g khuya! Tầm 5-6g chiều tới đó là hợp lý, còn dư thời gian dạo vòng vòng, tối ngủ sớm, lấy sức mai vi vu nữa!
=))
Bác tư vấn thích nhỉ

=))
Bác tư vấn thích nhỉ
Hì hì, thì em đã phẩy (,) ngay ngủ sớm, lấy sức rồi, để bác ấy có thể tùy trường hợp thuận tiện mà áp dụng :D Nhưng em nghĩ nếu áp dụng cả 2 thì cũng tốt chứ! :D

5g mới đi làm ra bác àh
Không biết bác đã kiếm được và đã đi chưa?!
Bác vô thẳng trang web của Madagui coi thử: http://www.madagui.com.vn/vn/Bang-Gia/Bang-Gia/, có gì thì alo hỏi họ xem :)

Kdl Madagui nằm giữa đèo lấy đâu ra ks hả bác, trong kdl nhà nghỉ họ xây một mớ bác vào luôn đó cho khỏe. Muốn kiếm ks bác phải xuống thị trấn Madagui mới có.

Mình thường đi qua Madagoui nên có thể chia sẻ với các bạn 1 điểm có thể nghỉ ngay cạnh KDL này, đó là trạm dừng chân Lan Hươu, nằm bên tay phải theo hướng từ SàiGòn lên, trước KDL Madagoui 500m. Mình đã thử ở đây khi MDG hết phòng, phòng nghỉ giá phải chăng và còn mới.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back