What's new

Bali 07/2011

Em đang lên lịch đi Indo (cụ thể là Bali) tầm trung tuần tháng 7/2011.
Theo em được biết thì không có chuyến bay thẳng qua Bali, fải bay tới Jakarat/Bangkok/Sing/KL rồi mới có chuyến đi Bali. Em đang canh vé rẻ, hiện nay airasia bay từ HCM tới Jakarta đã 135usd/roundtrip rồi ạh, chưa kể còn từ Jakarata đi Bali rồi quật về lại để hồi hương.
Em vẫn đang canh me cả tigerairways/jetstar/cebu nữa, hiện nay đoàn có 2 nữ thôi, các bác nào muốn join thì đặt gạch nhé.
Trong tuần này em sẽ post lịch trình cụ thể ạh.
Các bác kỳ cựu có thêm ý kiến hay chỉ dẫn gì thì cho em xin cái :help.
Em là mem mới, mong các bác nhẹ tay nếu có gì không phải ;)

Cho mình một suất dập dòm vụ này nhá! Mình muốn transit ở SING, vé Tiger Airways tháng 7 là 85 USD, vé AA từ SING qua BALI là 186 USD, vị chi là 271 USD! Vẫn ko thấy vé nào rẻ hơn, hic hic

Cho mình một suất dập dòm vụ này nhá! Mình muốn transit ở SING, vé Tiger Airways tháng 7 là 85 USD, vé AA từ SING qua BALI là 186 USD, vị chi là 271 USD! Vẫn ko thấy vé nào rẻ hơn, hic hic

tigerairways thì đang có vé rẻ từ SGN-Sing, 560,000vnd/vé đấy, nhưng hôm nay là deadline booking rồi, chắc không kịp các bác ạh! Mình đang cố gắng canh chuyển chặng cùng 1 hãng thì sẽ đc auto chuyển hành lý luôn, chứ lôi hành lý rồi gửi lại cũng đuối cho các mem nữ lắm.
Có gì mọi người cùng rình vé và thông tin cho các mem còn lại nhé!Tks all

Cho mình dập dòm với , mình đang thích đi Bali một chuyến. Mình ở Hà Nội.
Nhờ các bạn canh vé rẻ giúp mình , mình ko bít về mấy vụ vẻ rẻ lắm.
Yh; Hale_thu
Đt;0936364522

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back