What's new

Bản Rock ngày rằm

Ôi chao..... bản Rock (c):D

11 xe, 22 con người ... tất cả rồng rắn xế nhau lên Bản Giốc ngày rằm, nơi biên cương xa xôi không chỉ có con thác đẹp mê hồn, những cánh đồng lúa xanh mướt, không chỉ có trăng.... Bản Giốc là nơi ẩn chứa nhiều điều hay ho và kì bí, khiến con người ta thể hiện được rõ nét bản ngã của mình :D

Một chuyến đi thú vị với những cơn mưa xối xả trắng trời đất, với những cảnh sắc tuyệt đẹp và với những con người hết sức .. có nhiều chiện để kể =))

Nào, mời các giang hồ post bài post ảnh (beer)

Đề mô 1 nhát :), hơi nước vào nhòe hết hix

picture.php

Cán đích - CIPUTRA ngày về :D. Khiếp trông quả áo bạn Obimen loang lổ nhìn như máu, cứ tưởng vừa đi chém nhau hix

picture.php

Đang ngắm quang cảnh núi non trùng điệp đẹp mê hồn là thế! Ngỡ đang ở trên mây, ai ngờ, chị Rosy "quăng" 1 quả hình la liệt các anh các chị nằm phè râu, Bịch, rơi xuống đất hết lãng mệnh luôn! hic hic. Mất mỹ quan quá! Đề nghị mấy anh dân phòng xử lý ngayyyyyyyyyyyy....:gun

Đang ngắm quang cảnh núi non trùng điệp đẹp mê hồn là thế! Ngỡ đang ở trên mây, ai ngờ, chị Rosy "quăng" 1 quả hình la liệt các anh các chị nằm phè râu, Bịch, rơi xuống đất hết lãng mệnh luôn! hic hic. Mất mỹ quan quá! Đề nghị mấy anh dân phòng xử lý ngayyyyyyyyyyyy....:gun

ôi, cứ cảm giác là có thể đc nằm lăn, thèm cả chặng đường í chứ. Nên về đến Ciputra, lại có cái thảm cỏ, tớ quăng ngay cái mũ bảo hiểm ra làm gối đầu.
Nghĩ lại cũng lại, vì tớ là công dân gương mẫu, ko bao giờ dẫm lên cỏ mà ng ta dày công chăm bón, cũng như ko bao giờ ra Mỹ Đình thuê chiếu mà ngồi lên cỏ cả. Vậy mà hôm đấy lại còn nằm lăn ra nữa chứ.

Chỉ không dẫm lên cỏ chứ ai cấm "nằm", "bò", "ngồi" đâu ... cứ thoải lái đi :))
Mà cái mụ Noa kia, cái gì cũng có "both side of sờ to ri" chứ, trên mây mãi sao được (beer)

E lệ ngỏ lời với em Rosy mà lên đây chẳng thấy giè. :( Tình hình là sáng mai chủ nhật (10/08/2008) tớ muốn mời các bạn đi uống cà phê. Thời gian thì từ 8h, địa điểm thì mời các bạn tùy chọn. Rosy lựa giùm nha. :)

Ọp đê! :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back