What's new

Banner cho phươt đây!!!

pvc

Nhựa
Báo cáo Báo cáo ......
Mấy hôm trước em có nhờ 1 đồng nghiệp, 1 người bạn của em thiết kế giúp cái banner cho phượt, à nick của bác ý là riarebrand, mời các bác ném đá nhé

phương án 1: (màu lạnh) tương đối nghiêm túc, thể hiện sự "thoát" thể hiện "phượt" như chính thứ bậc của nó trong diễn đàn, nhỏ nhất là phượt tử và lớn nhất là phượt tiên, nên đám mây như thể hiện cho sự "thăng", một cái gì đó cao nhất, thơm tho nhất, tỏa sáng. Họa tiết nền cũng mô phỏng lại đám mây, sự huyền ảo màu mè (cho cân bằng lại cảm giác màu sắc và sắc độ nóng lạnh cho banner này)

phương án 2: (màu nóng) thể hiện cái free, cảm giác phiêu lưu, tự do tự tại (như kiểu đi một mình trên cát nóng, ngửa cổ thấy mặt trời) nói chung là rất khó tả cảm giác này, nhưng nhìn vào thấy...linh tinh, màu mè, lại có một chút mềm mại. Logotype thể hiện free, cảm giác cần một chút cho "phê". hihi

@:riarebrand này ông ra đây mà xem bà con ném đá nhé
:D (wait) :L

Phải thể hiện được tự do, phóng khoảng và quan trọng nhất là MỞ.

Hố hố hố.

Thú thực là em rất dốt khoản này, nói chung là em léo cảm nhận được mấy cái siêu hình như thế, hay vẽ mẹ nó quả núi có thằng đang trèo lên thở hồng hộc hay biển rộng mênh mông với 1 cánh buồm cô đơn gì đó :D Thế hoạ may em mới hiểu bác ợ :T

hay làm quả ảnh vịnh hạ long nhỉ, núi, nước,mây trời .....xa xa ...

bác riarebrand bác thấy thế nào

p/s: theo tôi thấy cái phương án 1 hay đấy chứ
:L :L :L

Hay là chọn cái giống avata của ông jonnie bên TTVNOL nhỉ, đeo ba lô và chống gậy - keep walking! :D

Cai banner ở trên không thấy đặc sắc!

Thế nào mà bác Nhựa mất cả tuần để làm cái banner này nhỉ .

Em mời bác một ly ủng hộ trước đã nhá . Thêm 1 tuần nữa đi ....

Em ko có con kiến sáng tạo nào nhưng banner ko được vô vi lắm nhỉ? :Dam (NO)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back