What's new

BBC Top Gear làm phim về Việt Nam

Có ai cần File Subtitle không ạ

( Tải FLV về Play bằng Media Classic - with KLITE CODEC rồi Add Subtitle vào)
Hài phết
Lúc trước em nhầm
chú Chaily đúng là Backup
Giờ coi lại
cười đau cả bụng

cái bọn này làm phim bôi bác việt nam thì có, mỗi thằng được hơn 1000$ đi mua xe ở VN, mua kô được oto thì lại mua xe máy, lại mua ở HN mấy cái xe đểu giá hạt rẻ. Đi thì có 1 đoàn các chú minks chạy theo quay film có cả thợ sửa xe đi cùng nữa...book vé đi từ Đông Hà đi Hạ Long lại nhầm sang ga Đông Hà đi Hà Nội, thế là phải chạy từ HN đi Hạ Long...xem thì vui nhưng thấy bọn nc ngoài mà làm về VN thấy toàn bôi bác VN...chán thế...

Úi bác, phim này không bôi bác tí nào đâu bác. Phải nói họ thực hiện tuyệt thật. Chẳng dễ gì mà mời được trio này đâu, vậy là VN mình hên quá đấy, được họ quảng cáo không công cho nhở. Chứ cái quảng cáo của VN trên CNN sao mà lộn xộn thế, kẹt xỉn đến mức nhét tuốt tuồn tuột mọi thứ trong 30 giây (nhiều nước khác họ chỉ chọn vài cảnh đặc sắc trong 1 clip, và họ làm vài clip quảng cáo luân phiên, như vậy người xem mới không chán).

Đảm bảo với các bác là qua vụ này khối khách du lich mới đến VN (những người xem clip này ấy - tất nhiên là cũng có người vẫn không dám đến). Cảnh thiên nhiên nhà ta đẹp thật, nhưng mà tiếc vì nhà ta kẹt xỉn quá, chẳng dám chi tiền quảng cáo; thêm nữa, lại vẫn còn nhiều lừa đảo, nên bị mang tiếng ghê (mặc dù bên này cũng khối lừa đảo, nhưng nó lừa kiểu khác, nên ko bị mang tiếng như nhà ta).

Các bác ở châu Âu (có lẽ thậm chí cả Bắc Mĩ ấy nhờ?) để ý thì thấy khối bọn chẳng biết VN ở đâu đâu, đa số là vẫn tưởng có 2 VN (South và North) và vẫn đang có "Civil War"!!! Rồi hầu hết nghĩ nhà ta hủi lậu lắm, ví như (lũ Đức nhợn ấy) hỏi: ở VN bọn mày có bia không, nhà mày có dùng điện thoại không, có TV không, có kẹo không... (well, nó thấy mình xài con Sony - lúc đó mới ra lò, trong khi nó dùng con mobile to như cục gạch ấy, ném vỡ dầu luôn...). Cá biệt, có vị còn nhầm đến mức ngớ ngẩn: nó tưởng Northern Vietnam và South Korea là bị tách ra từ 1 nước (tức nó nhầm VN là Korea!!!- ngu thế là cùng - mà không chỉ 1 đứa đâu nha). Những đứa này thì ghét Northern VN (nó nhầm là Bắc Triều mà) lắm, vì nó nghĩ là sản xuất bom nguyên tử mà (nó hiện đại thế mà không có 1 quả bom nguyên tử nào!!! - vì bị cấm vận).

Đấy, nếu bác được/bị chứng kiến cái tình huống này thì đảm bảo bác thấy video clip này là quảng cáo cho nhà ta nhiều "nắm" đấy.

Happy New Year! - Feliz Año Nuevo! - Feliç Any Nou! - Frohes Neues Jahr! - Urteberrion!

Đại ca Anh chưa Già: cảm ơn một mớ! (Mà Tết này hình như đaị ca ko về à?)
nnghia: bác ném cái subtitle (lên 4shared.com hay đâu đó) cho nhà em xin bác nhé! :)

Không có gì bạn cvn !(NT) Hôm qua burn cái file này ra đĩa , đem qua nhà bạn Net vừa uống rượu đón năm mới vừa xem vui ra phết , nhưng mải uống nên tớ xem chưa kỹ , chắc phải xem lại lần nữa .:D
PS : đang nghe bài '' Xuân này con không về '':(

Không biết đến VN là trường hợp cá biệt thôi các bác ạ....ví như 0,8% dân số nước anh chưa từng biết london ở đâu thì là chuyện bình thường ở huyện...

tự ái dân tộc tí chứ vẫn đâm đầu vào xem, mục đích du lịch và tiềm năng thì quả nhiên là chuẩn rồi men.

Nếu hiện trạng xe cộ Việt Nam so sánh với Campuchia rồi Ấn Độ xem...sao mà bằng các nước ấy được...

có bác nào up lên rapidshare hộ em với

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back