What's new

[Tin tức] Box Xe đạp kêu gọi có Mod để quản lý hiệu quả

Chitto

Phượt thử
Staff member
Box Xe đạp là box có tuổi còn trẻ nhất trên diễn đàn Phuot.vn.

Vào thời điểm thành lập, tôi tạm thời là người quản lý box, dù tôi đã lâu lắm không đi xe đạp. Sau đó có bạn Vinh Phạm tham gia quản lý, và đã làm rất tốt vai trò Mod điều hành box. Tuy nhiên sau đó vì lý do cá nhân, bạn Vinh Phạm có đề nghị không tiếp tục công việc.

Tôi đã từng đề nghị một số bác trong box giúp đỡ công việc quản lý diễn đàn, tuy nhiên các bác đều từ chối.

Cá nhân tôi thấy rằng box rất cần có một Mod có hiểu biết, đam mê với Xe đạp để điều hành, quản lý, chia sẻ và thúc đẩy phong trào.

Vì vậy tôi tạo chủ đề này kêu gọi các bạn có năng lực có thể góp sức phát triển box mạnh hơn tích cực tham gia công việc quản lý.

Rất mong sự hưởng ứng của các bạn.

Các bạn có thể đề cử, hoặc tự đề cử tại topic này, hoặc viết thư cho tôi.

Ủng hộ ý tưởng này của bác chủ. Mình thấy ở đây cứ như bị lãng quên. Có đồng chí nào đứng ra lãnh trách nhiệm không? Hay là đề cử bạn lengkengmotminh đi?

Thật ra lúc trước em cũng có kêu gọi cho các bác tích cực hoạt động trên box và các lão làng nhưng mọi người đều từ chối cả bác chitto ah.
Thật sự bản thân em dạo này càng ngày càng bị công việc đè không thể dứt ra được chứ vẫn rất muốn hỗ trợ quản lý box với bác tiếc là điều kiện không cho phép.
Nhân đây đề cử ảnh Rangia, thấy anh hoạt động rất tíc cực suốt thời gian vừa qua bác chittto có thể gửi email cho bác thử xem. Qua năm nếu em nghỉ việc để đi xuyên việt thì chắc sẽ có thời gian để quay lại phụ mọi người một tay.

Ủng hộ ý tưởng này của bác chủ. Mình thấy ở đây cứ như bị lãng quên. Có đồng chí nào đứng ra lãnh trách nhiệm không? Hay là đề cử bạn lengkengmotminh đi?

Thanks anh bạn già! Mình chỉ đạp xe vì mong muốn rèn thể lực thôi, mình cũng chẵng rành về xe đạp. Nên để các anh em trẻ làm công việc này thì phù hợp hơn anh à.

Yêu cầu của MOD là phải làm gì thế bạn?
Theo mình công việc chính của mod là quản lý box, dọn dẹp rác.
Nếu bạn nào có kinh nghiệm về xe đạp nữa thì càng tốt vì sẽ trả lời luôn những thắc mắc của bác mem mới.

Theo mình công việc chính của mod là quản lý box, dọn dẹp rác.
Nếu bạn nào có kinh nghiệm về xe đạp nữa thì càng tốt vì sẽ trả lời luôn những thắc mắc của bác mem mới.
Tớ chưa làm MOD bao giờ, có thể làm MOD được không vậy?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back