What's new

[Hỏi đáp] Các anh chị cho em hỏi giá vé xe từ Sài gòn về đà lạt là bao nhiêu ạ

thang8muathu

Phượt tử
Các anh chị cho em hỏi giá vé xe từ Sài gòn về đà lạt là bao nhiêu ạ

Em đang có một vấn đề hết sức là bức xúc nên muốn lên đây giải tỏa với các bác tí ti. Chả là thế này, hôm qua em vừa đi xe khách từ Sài Gòn về Đà Lạt mà chủ xe nó hét em những 190k, chẳng nhẽ lúc đấy lại đi xuống cơ mà lúc đấy đi được nửa đường rồi nên đành phải ngậm ngùi đi tiếp  huhu… Các anh chị đi quen chuyến này rồi thì cho em hỏi giá bình thường là bao nhiêu có đắt đến như vậy không ạ??? E đi mà sót hết cả ruột chắc phải ăn mì tôm cả tháng mất thôi…
Anh chị nào hay đi tuyến này thì share em ít kinh nghiệm đi xe khách đi ạ. Chứ dự là từ giờ em sẽ còn phải đi lại nhiều lần

Em cám ơn cả nhà!!!

Re: Các anh chị cho em hỏi giá vé xe từ Sài gòn về đà lạt là bao nhiêu ạ

trước mình cũng bị chém thế mà :((((
Sinh viên thấp cổ bé họng bị bắt nạt :(

èo sao fai khổ thế nhỉ? Giờ có các website book vé giá rẻ đó

vừa rẻ lại vừa khỏi mất công đi mua vé. Tiện lợi quá còn j (beer)

Em đang có một vấn đề hết sức là bức xúc nên muốn lên đây giải tỏa với các bác tí ti. Chả là thế này, hôm qua em vừa đi xe khách từ Sài Gòn về Đà Lạt mà chủ xe nó hét em những 190k, chẳng nhẽ lúc đấy lại đi xuống cơ mà lúc đấy đi được nửa đường rồi nên đành phải ngậm ngùi đi tiếp  huhu… Các anh chị đi quen chuyến này rồi thì cho em hỏi giá bình thường là bao nhiêu có đắt đến như vậy không ạ??? E đi mà sót hết cả ruột chắc phải ăn mì tôm cả tháng mất thôi…
Anh chị nào hay đi tuyến này thì share em ít kinh nghiệm đi xe khách đi ạ. Chứ dự là từ giờ em sẽ còn phải đi lại nhiều lần

Em cám ơn cả nhà!!!

Chào ! đi xe gì ?? bạn đi xe dù giá như thế là đúng ! Phương Trang 230 k nhe ! thôi lần sau tìm nhà xe đang hoàng mà đi !!

Bây giờ biết trang này rồi thì vào đây đặt vé cho rẻ em ơi, chứ đắt gấp đôi gấp 3 thế, tiền mồ hôi nước mắt của bố mẹ cả đấy

mới vào đặt vé ở Pasoto, giao diện thân thiện đáng yếu phết :*

Cảm ơn các anh chị nhé, sinh viên nghèo như bọn em bây giờ phải tiết kiệm tối đa mọi chi phí, giờ về quê cũng không dám về nhiều dù nhớ nhà lắm

các em đặt vé nhớ đặt sớm nhé, đặt sớm chọn được ghế đẹp với ko lo vé đến muộn giờ chạy

em nghe nói giá xe ngày lễ tết không tăng đâu các bác à

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back