What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
@Tonyteo: xin chào anh, em là Gà Chọi thay mặt nhà Gà cám ơn anh đã ghé qua sux box của nhóm để giao lưu. Niềm vui khi đọc có mem mới tham gia chưa được 1p thì thấy a báo là a ở trong Tân Bình TP HCM mà buồn ghê gớm. Nhà gà chúng em hoạt động ngoài Hà Nội anh à. Anh có thể tham gia nhóm PKM trong HCM đấy anh. Nhóm đấy vui lắm. Chúc anh có những chuyến đi tốt đẹp và nhiều niềm vui nhé, có cơ hội ra HN anh pm trên này chúng ta gặp nhau giao lưu. Thân

To Ga Choi - hoangbazen83: Ồ tiếc nhỉ, thế là mình phải lang thang đăng ký với group Sài gòn à. :D Nhưng mà không sao, chỉ cần có tâm huyết là được mà.

Rất cám ơn hội nhà Gà, mình xin chúc các bạn thành công và thật vui vẻ. Hẹn gặp các bạn khi có dịp

Oh......yessss lừa được 1 em vào nhà mình để thịt rồi anh em ơi.
Loan Lì thân yêu nhìn avata mặt như cái niêu (a đùa tí đừng giận nhé) để nhìn thoáng qua em dễ thường, nhìn kĩ em dễ gần, nhìn thật lâu em duyên và đối diện mặt em cách nhau cái môi thì em xinh lắm haha.
Để xem bản đăng kí nào.
-Tên Phượng sao nick phượt lại là loanli, anh tưởng em tên Loan nên lưu số dt là cô bé loan lì, thế có chết không.
-Sinh ngày 14-2. một ngày thật ý nghĩa. Đối với bao người, còn riêng em ngày này niềm vui x2, quà cũng x2 luôn. Nhưng nếu anh yêu anh chỉ tặng 1 lần quà thôi hehe tiết kiệm.
-Quê Bắc Ninh không biết hát chỉ biết chém gió thôi. Giờ thấy các cô gái Bắc Ninh chẳng chịu học hát gì cả, nhưng em an tâm e đã vào 1 nhóm mà mọi mặt được sếp vào hàng pro thì không lo. Học hát ở đây luôn chứ cần gì đi đâu xa.
-Kinh ha có người yêu 5 năm rồi mà còn đòi xế đẹp trai, vậy bao giờ bỏ người yêu anh sẽ xếp cho em xế đẹp zai, còn giờ có rồi thì sẽ có mấy anh già xế em nhé.
-1 cô bé có phong cách ăn mặc màu mè, thân hình mập mạp dễ thương. vậy sẽ cho em ngồi sau lead để làm biển báo cho anh em đỡ lạc đường.
-Mà lần sau e đừng dại thế nhé, vì 1 câu nói của ai đó mà tham gia vào 1 băng đảng nhí nhố thế có mà chết.
Thôi chốt lại a thay mặt mọi người nhà Gà Rất vui khi được làm quen với em, hẹn 1 ngày sơm nhất để được chiêm ngưỡng dung nhan nhé. Thân

Trước có biết đến diễn đàn phượt nhưng giờ mới dám đăng ký. Vì cái tính thích giao lưu nên e xin một chỗ đký làm thành viên nhà Gà
*Tên : Nguyễn Thị Huyền Trang
*Ngày tháng năm sinh : 17/8/1992
*Nghề nghiệp : ăn bám
*Quê quán:Hòa Bình city
*Chỗ ở hiện nay: Cầu Giấy - Hà Nội
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: nhoc_con_online_92
*Số điện thoại : 01647858749
*Làm xế hay ôm: thích ôm ( vì thích ngắm cảnh thêm nữa tay lái yếu)
*Người yêu có/ko : ko
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 19 năm rồi
*Tính tình ra sao: ít nói, lầm lỳ, bướng
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng sức khỏe trên đường phượt: mỗi lần đói là đau bụng + tay hay bị run :D
* Khi cần báo tin cho mẹ: 01684453861
Rất hy vọng có một ngày được gặp mọi người

Trước có biết đến diễn đàn phượt nhưng giờ mới dám đăng ký. Vì cái tính thích giao lưu nên e xin một chỗ đký làm thành viên nhà Gà
*Tên : Nguyễn Thị Huyền Trang
*Ngày tháng năm sinh : 17/8/1992
*Nghề nghiệp : ăn bám
*Quê quán:Hòa Bình city
*Chỗ ở hiện nay: Cầu Giấy - Hà Nội
*Nick yahoo/skype: nhoc_con_online_92
*Số điện thoại : 01647858749
*Làm xế hay ôm: thích ôm ( vì thích ngắm cảnh thêm nữa tay lái yếu)
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 19 năm rồi
*Tính tình ra sao: ít nói, lầm lỳ, bướng
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng sức khỏe trên đường phượt: mỗi lần đói là đau bụng + tay hay bị run :D
* Khi cần báo tin cho mẹ: 01684453861
Rất hy vọng có một ngày được gặp mọi người
Cái tên của em là anh Gà Chọi thích lắm đấy "anh ấy thích tên Trang". Rất vui khi Trang đăng ký làm Gà! Em chịu khó vào forum xem có buổi off nào thì tham gia cho vui nhé! cả nhà Gà mong sớm được gặp em "nhất là mấy anh 9x đấy".

Hihi anh Mạnh nói quá làm em ý sợ bây giờ, 19 năm chưa yêu ai đấy anh ạ. Ai tên Trang cũng thùy mị, nết na, chăm chỉ, duyên dáng.....

Em ở cầu giấy hả, a cũng cầu giấy đây hôm nào qua 36 Dương Quảng Hàm giao lưu nhé. Mà ít nói, lầm lì, bướng là không phải phong cách phượt rồi em ơi. Em có sợ bị thay đổi tính cách không, chẳng hạn sẽ sôi nổi hơn, hay nói hơn hoặc mồm nói ra gió tay chém ra bão, dễ hòa đồng với mọi người. Vì khi vào nhà Gà mọi việc không tưởng sẽ trở thành sự thật em ạ. Rất vui được biết em. Thân

@A.Mạnh: anh thay em giờ làm đối ngoại nhé hehe, chào đón các bạn mới và rủ rê tham gia các hoạt động của nhóm được không anh.

*Tên : Dương Văn Tuyến
*Ngày tháng năm sinh : 15/03/1976
*Nghề nghiệp : lái xe
*Quê quán: hà nội
*Nick yahoo/skype: dragon.sky_15376
* Biệt danh gà :
*Số điện thoại : 0973064844
*Làm xế hay ôm: xế
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 5 năm
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : vui vẻ , hòa đồng với mọi người , thích du lịch đến những miền đất mới

Chào mừng @duongtuyen bạn sinh năm 76 cả đàn gà gọi bạn = đại ca rồi. Anh sinh năm 76 mà chưa có em yêu à?! "có vợ rồi chứ j?", Anh chịu khó vào forum theo dõi cả đàn Gà anh nhé. Khi nào có buổi off mời anh tham gia cho ae biết mặt. Anh đang công tác ở đâu í nhỉ?!

Last edited:
Anh Mạnh nhầm nhá. Anh Gà Máu sinh năm 72 lận đó, ko phải "cả đàn gà gọi bằng anh" đâu.

Anyway, welcome anh Tuyến.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back