What's new

[Hỏi đáp] cần chỉ giáo cung đường từ Sài Gòn về An Giang tới Bạc Liêu

xauxi

Phượt tử
Mong các sư huynh sư đệ sư tỷ sư muội sư phụ...chỉ giáo giùm tui cung đường từ SG tới AG rồi tới Bạc Liêu(đi+về),các nguy hiểm rình rập luôn nha.Sếp phân công đi công tác mà nào giờ chỉ biết có mỗi SG @@. Đa tạ các pác

Last edited by a moderator:
Từ Sài Gòn bạn theo QL1A về Mỹ Thuận, rẽ phải theo QL80 về phà Vàm Cống, qua phà rẽ phải về TP.Long Xuyên là tới An Giang rồi. Từ Long Xuyên bạn về ngã 3 Lộ Tẻ, đi thẳng QL91 về Cần Thơ, tới đây bạn cứ đi theo QL1A sẽ tới Bạc Liêu thôi. Còn Đường về bạn cứ theo QL1A mà về

Từ Sài Gòn bạn theo QL1A về Mỹ Thuận, rẽ phải theo QL80 về phà Vàm Cống, qua phà rẽ phải về TP.Long Xuyên là tới An Giang rồi. Từ Long Xuyên bạn về ngã 3 Lộ Tẻ, đi thẳng QL91 về Cần Thơ, tới đây bạn cứ đi theo QL1A sẽ tới Bạc Liêu thôi. Còn Đường về bạn cứ theo QL1A mà về
Qua cầu Mỹ Thuận rẽ trái đi Vĩnh Long qua cầu Cần Thơ đi Bạc Liêu sẵn tiện chiêm ngưỡng 2 cây cầu đẹp nhất Miền Tây luôn (c).

Khi đi miền tây thì lưu ý bảng hướng dẫn đường. có mấy cái bảng báo hiệu thị trấn và hết trấn. vì khi vào thị trấn thì hay có công an đứng bán tốc độ ở đầu trấn. vào đó cứ chạy 40km là ok rồi! ra khỏi trấn uyên tâm chạy thôi. ngoài ra thì nên để ý xe tải chạy ngược chiều khi có công an sẽ " đá" đèn với xe ngược lại. chúc chuyên đi tốt đẹp

Mấy bác giúp em với, em đi dự đám cưới thằng bạn dưới Bạc Liêu mà đường miền Tây thì em chưa rành. Theo các bài post trên đây thì cứ đi theo quốc lộ 1A đi qua 2 cây cầu là sẽ tới Bạc Liêu?

Mấy bác giúp em với, em đi dự đám cưới thằng bạn dưới Bạc Liêu mà đường miền Tây thì em chưa rành. Theo các bài post trên đây thì cứ đi theo quốc lộ 1A đi qua 2 cây cầu là sẽ tới Bạc Liêu?
Phải nói chính xác là qua 2 cây cầu văng dây lớn là Mỹ Thuận và Cần Thơ, chứ mà qua cầu thì có cả trăm ấy chứ :)). Cứ 1 đường QL1A mà thẳng tiến, nhìn bảng chỉ dẫn sẽ ra thôi bác à, không có gì khó cả

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back