What's new

Cần sang nhượng vé khứ hồi Nepal - 7 ngày - Air Asia - Flexible Days - 8tr fixed

Cần sang nhượng vé khứ hồi Nepal - 7 ngày [đóng topic]

Chào mọi người,

Mình cần sang lại vé máy bay khứ hồi Air Asia đi Kathmandu (Nepal). Lịch trình ban đầu là đi vào ngày 24/10 và về 1/11 nhưng do bận việc cá nhân nên mình muốn sang nhượng lại.
Vì Air Asia cho phép đổi tên tuổi, lịch trình bay bất cứ lúc nào tùy thích nên ai có nhu cầu thì PM mình nhé. Nếu dời ngày bay thì mình chỉ xem lại giá nếu nó charge quá 100 USD thôi, còn không thì mình vẫn fix là 8 triệu nhé (giá vé ban đầu mình mua là 12 triệu)

Vì có công việc nên phải bán, cũng tiếc hùi hụi đó chứ. Ai có nhu cầu thì PM mình nhé. Thủ tục mua bán là mình gặp nhau ngoài quán Cafe internet, mình thay đổi lịch bay ngay trước mặt các bạn, sau đó đưa các bạn tài khoản của mình để các bạn đổi mật khẩu, đổi email luôn, khỏi sợ mình chơi không hay nhé.

Last edited:
Re: Cần sang nhượng vé khứ hồi Nepal - 7 ngày - Air Asia - Flexible Days - 8tr fixed

Bạn ơi nhắn mình số mob nhé có gì trao đổi cụ thể luốn. Mình chỉ đổi tên thôi.

Re: Cần sang nhượng vé khứ hồi Nepal - 7 ngày - Air Asia - Flexible Days - 8tr fixed

Ừa mình nhắn cho bạn rồi đó, mình hiện có tổng cộng 2 vé đi Nepal vào ngày đó, nhưng dĩ nhiên là có thể dời lại ngày khác được. Mình nghĩ là dời ngày càng xa thời điểm hiện tại thì giá càng rẻ hơn và mình sẽ không phải mất thêm tiền nữa. Mình nghĩ là chỉ sẽ giữ vé đến thứ 6 tuần này thôi, nếu không có ai liên lạc thì mình sẽ dời cặp vé lại vào dịp Tết năm nay.

Chào mọi người,

Mình cần sang lại vé máy bay khứ hồi Air Asia đi Kathmandu (Nepal). Lịch trình ban đầu là đi vào ngày 24/10 và về 1/11 nhưng do bận việc cá nhân nên mình muốn sang nhượng lại.
Vì Air Asia cho phép đổi tên tuổi, lịch trình bay bất cứ lúc nào tùy thích nên ai có nhu cầu thì PM mình nhé. Nếu dời ngày bay thì mình chỉ xem lại giá nếu nó charge quá 100 USD thôi, còn không thì mình vẫn fix là 8 triệu nhé (giá vé ban đầu mình mua là 12 triệu)

Vì có công việc nên phải bán, cũng tiếc hùi hụi đó chứ. Ai có nhu cầu thì PM mình nhé. Thủ tục mua bán là mình gặp nhau ngoài quán Cafe internet, mình thay đổi lịch bay ngay trước mặt các bạn, sau đó đưa các bạn tài khoản của mình để các bạn đổi mật khẩu, đổi email luôn, khỏi sợ mình chơi không hay nhé.

Bạn pm giúp mình số đth nhé mình muốn mua vé
https://www.facebook.com/tramchip

Hi bạn, thông tin chi tiết vé máy bay của mình hiện giờ như sau:
Số lượng: 2
Chiều đi:
HCM city (SGN) - KL (KUL) - Depart at Fri Oct 24 2014 12:40
KL (KUL) - Kathmandu (KTM) - Depart at Fri Oct 24 2014 17:35
Chiều về:
Kathmandu (KTM) - KL (KUL) - Depart at Sat Nov 1 2014 15:15
KL (KUL) - Kathmandu (KTM) - Depart at Sun Nov 2 2014 08:00

Hiện giờ vé cua Air Asia vẫn mang tên của bạn mình và mình, tuy nhiên thông tin hành khách thì Air Asia cho phép đổi. Hãng cũng cho phép đổi ngày giờ của chuyến bay. Nếu bạn nào có ý muốn mua thì mình sẽ thảo luận thêm. Mình ở Sài Gòn nên gặp trực tiếp thì chỉ có thể ở Sài Gòn thôi. Từ đây tới thứ 6 17 Oct 2014 nếu không có bạn nào nghía thì mình xin phép được dời lịch bay sang năm sau và không bán nữa nha.

Đâu có đổi tên hành khách với Airasia đâu nhỉ?

Hi bạn ghetlam86, cám ơn bạn đã góp ý nhé. Thực ra khi post topic này mình đinh ninh là đổi được vì air asia có lựa chọn "Update travelers details". Nhưng sau khi đọc comment của bạn, mình kiểm tra lại thì thấy nó cho thay đổi mọi thông tin .... trừ tên và ngày tháng năm sinh. Mình search trên internet thì thấy quả đúng như vậy, từ cuối tháng 7 năm 2014 air asia chính thức không cho phép khách hàng đổi tên và ngày tháng năm sinh của mình nữa.

Cám ơn bạn đã nhắc nhé, mình nông nổi quá. Bây giờ mình đóng topic và dời ngày đi nepal luôn đây :D

Đúng rồi bên Air Asia không đổi được đâu bác ạ! Mà bác có dời lịch đi Nepal or bác nào muốn đi Nepal thì có thể join chương trình của em " Hành hương chiêm bái Tứ Động Tâm Nepal - Ấn Độ" kéo dài 11 ngày khởi hành vào 16/11 có cả các chư tăng, và các Đại đức, thượng tọa dẫn đoàn với giá trọn gói 32 tr 500 bao gồm cả visa luôn nhé! Các bác tham khảo! :help(NT)(beer)

Đúng rồi bên Air Asia không đổi được đâu bác ạ! Mà bác có dời lịch đi Nepal or bác nào muốn đi Nepal thì có thể join chương trình của em " Hành hương chiêm bái Tứ Động Tâm Nepal - Ấn Độ" kéo dài 11 ngày khởi hành vào 16/11 có cả các chư tăng, và các Đại đức, thượng tọa dẫn đoàn với giá trọn gói 32 tr 500 bao gồm cả visa luôn nhé! Các bác tham khảo! :help(NT)(beer)

Bạn cho mình lịch trình tham khảo được không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back