What's new

Cần tuyển 2 XẾ đi Hà Giang cùng 2 ÔM cute vui tính!!! (=^_^=) (từ tối 27/04 - 30/04)

Cần tuyển 2 XẾ đi Hà Giang cùng 2 ÔM cute vui tính!!! (=^_^=) (từ tối 27/04 - 01/05)

Lịch trình cụ thể :

* Ngày 1 : 27.04 ( Thứ 6 )
16h 15 tập trung tại cổng đại học quốc gia . Xuất phát đi HG . ( mùa hè rồi thời tiết lâu tối với lại đi buổi tối mát mẻ hơn ) . Ăn tối tại Tuyên Quang . dự kiến 23h tới Hà Giang . ngủ nghỉ tại HG .
* Ngày 2 : 28/04 ( thứ 7 )
Sáng : 6h dậy ăn sáng . chụp ảnh cột mốc số 0 .
HG - Quản Bạ = 47km . chụp ảnh tại núi đôi , cổng trời , dốc bắc sum , cầu cán tỷ ...
Quản Bạ - Yên Minh = 45km . Rừng thông , Na Khê , Lao và Chải . Ăn trưa Yên Minh .
Yên Minh - Phố Cáo - Sủng Là ( vào nhà Pao ) - dinh nhà Vương . cột cờ lũng cú . Tối ăn nghỉ đồng văn .
Cà fe phố cổ .
* Ngày 3 : 29/04 ( Chủ Nhật )
Sáng chợ phiên đồng văn . lên đồn cao chụp ảnh thị trấn đồng văn .
Chiều . Vượt mã pí lèng đi mèo vạc rồi vào Xín cái . Chiêu quay ra đón hoàng hôn ở mã pí lèng .
Tối cà fe phố cổ chém gió tưng bừng .
* Ngày 4 : 30/04 ( Thứ 2 )
Mèo Vạc - Lũng Phìn - Mậu duệ - Bắc mê .
tối ngủ bắc mê .
* Ngày 5 : 01/05 ( Thứ 3 )
Bắc mê đi thuyền về Na Hang - Chiêm Hóa - Tuyên Quang - Hà Nội .

* Kinh phí dự kiến 1200k . thiếu nộp thêm thừa về HN xõa tiếp .
Xăng xế ôm cưa đôi .

Tình hình là bọn mình join vào lịch trình đi Hà Giang như bên trên, nhưng hiện tại xế có việc đột xuất, nên đang thiếu 2 xế. Bác nào có hứng thú ngắm mùa hạ trên đất Hà Giang, thì pm mình nhé!!!!
Điện thoại cho nhanh: 0987999411 - Thu
Yên tâm về 2 ôm nhé các bác, đều trẻ trung xinh đẹp, rất rất vui tính sinh năm 88!!! ^^.

Last edited by a moderator:
Re: Cần tuyển 2 XẾ đi Hà Giang cùng 2 ÔM cute vui tính!!! (=^_^=) (từ tối 27/04 - 30

^^! Tình hình là hiện h đã tuyển được 1 xế. Các bạn nhanh vào đăng ký nhé! Số lượng có hạn!!! ^^

Re: Cần tuyển 2 XẾ đi Hà Giang cùng 2 ÔM cute vui tính!!! (=^_^=) (từ tối 27/04 - 30

Tối 6h mới đi thì lên HG kịp sao đc. bạn check lại số km của đoạn này đi nhé, đi từ 13h may ra đến kịp. Mà mình ko hiểu bạn tính thu có 700k thì đủ sao đc, đi tiết kiệm thì bét cũng 1tr3 :D. Thông báo là Đồng Văn đã cháy toàn bọ phòng, giá phòng đơn 300k, phòng đôi 350k, phòng 3 = 400k nhé

Up vài kiểu ảnh của 2 ôm xem có đúng như quảng cáo ko bạn ơi :D:D:D:D

Up ảnh lên sợ đếch ai vào luôn ý :))
18h ngày 27/04 tập trung và bắt đầu chạy, mà dưới đã đòi ăn tối ở Hà Giang và cắm trại với đốt lửa rồi. Team này hung hãn quá.

Mình đã up lại lịch trình mới nhất! Vẫn đang tiếp tục tuyển thêm 1 xế nữa! Các bác nếu không tin vào độ cute của 2 ôm, thì có thể tối nay 8h đi off ở ngã tư Huỳnh thúc Kháng - Nguyên Hồng để kiểm chứng!!! ^^. Hoan nghênh nhiệt liệt những người đàn ông biết trân trọng cái đẹp! hehe!!!

Cảm ơn thông tin của bạn Phongvan, mình đã update lại lịch trình mới với kinh phí và thời gian mới!! ^^

hết xế tuyển ôm, đến ôm tuyển xế. Vui vui :))

Cũng muốn đi..mà mình đi hà giang 2 lần rồi...năm ngoái đi vê cháy đen xì...các bạn năm náy đi chôgs nắng ác vào...lên cao nguyên đá nắng lắm đấy nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back