What's new

Cần tuyển gấp xế ôm SG - Bến Tre - Trà Vinh phượt đặc sản trong ngày 06-11-2011

Status
Not open for further replies.
Cần tuyển gấp xế ôm SG - Bến Tre - Trà Vinh phượt đặc sản trong ngày 06-11-2011

Mở topic hơi muộn do máu ăn uống nổi lên bất tử nên các bạn thông cảm, ai quăn gạch là chắc cú được nhận liền hehehe "ko đổi ý nha".
Sáng mai "6g 06-11-2011" xuất phát đến tp Mỹ Tho ăn sáng, đặc sản Mỹ Tho (Hủ tiếu MT, Cháo Lòng, heo quay + bánh hỏi. . . .), cafe sáng
8g30 lên đường đi Bến Tre (Ngắm cầu Rạch Miễu, chộp choạt . . . ) - Đi phà qua sông Cổ Chiên - Trà Vinh
11g đến cù lao Long Trị, xã Long Đức, thị xã Trà Vinh ăn trưa lẩu Bần ở quán cô Tư Cúc (mới xem phóng sự trên HTV2, và đây cũng là nguyên nhân làm máu ăn uống mình nổi lên đó). Tham quan vài nơi (thị xã Trà Vinh - Ao Vuông "ao Bà Om").
13g xuất phát về Bến Tre ghé quán Hồng Thủy trên QL60 ăn Cháo Lẩu cua đồng ở TX Bến Tre, mua quà đặc sản . . . . -> về SG. Dự kiến 19g về tới SG, chia tay ai về nhà nấy. (có thể dây thung chút xíu)
Lộ trình khoảng 250km cho đi và về.
Chi phí : theo tinh thần nhà phượt "ngon bổ rẻ" dự kiến 200k/người. Xăng + polic xế ôm tự share ;).

Hiện thớt đã có 2 xế + 2 ôm cần tuyển thêm xế ôm cho vui.
Mobi dep của mình 0979 chín chín tám tám bảy năm.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Last edited:
Re: Cần tuyển gấp xế ôm SG - Bến Tre - Trà Vinh phượt đặc sản trong ngày 06-11-2-11

Hix lái xe đi cả ngày chủ nhật, hơi mệt á

Re: Cần tuyển gấp xế ôm SG - Bến Tre - Trà Vinh phượt đặc sản trong ngày 06-11-2-11

Thanks!
Lâu lâu lâu mới có 1 ngày . . . chắc ko thấy mệt đâu.;)

Thông báo hiện đã có 2 xế + 3 ôm chuyên nghiệp :D, mem nào nổi máu bất tử thì alô mình gấp nha.

Last edited:
Re: Cần tuyển gấp xế ôm SG - Bến Tre - Trà Vinh phượt đặc sản trong ngày 06-11-2011

Dân Trà Vinh nè ... hihi ... Ao Bà Om bây giờ chán òm,không có cái gì để coi đâu a ơi... Đấn Trà Vinh thì phải ăn bánh canh Bến Có chứ ??? Đi TV mà bỏ cái món ấy thì đúng là 1 điều thiệt thòi.Mà muốn ăn bánh canh Bến Có thì cái bụng phải thật đói thì ăn mới cảm nhận được hết hương vị của nó.Ở Mỏ Cầy cũng có 1 quán hủ tiếu rất ngon,nhưng có lẽ mọi người ăn nhiều quá rùi,để dịp khác mình giới thiệu cho...hehhehe ... chúc cả đoàn đi chơi zui zẻ ....Muốn đu theo lắm mà sức khỏe không cho phép....

Re: Cần tuyển gấp xế ôm SG - Bến Tre - Trà Vinh phượt đặc sản trong ngày 06-11-2011

@pemeo: có phải pemeo hôm trước đi phượt chung với anh lãngdu_54 và chưabiêtgi ko vậy. Nếu đúng là vậy thì mong đc diện kiến lắm đó nha, mấy anh nhắc pemeo hoài.
Do nổi cơn bất tử nên ko có nhiều lựa chọn, và thành viên thì chủ yếu là người trong nhà là chính.
Thanks pemeo, hy vọng có dịp diện kiến.

Đúng rồi pemeo mà mọi người cứ nhắc hoài đây. Ai cũng muốn được gặp em kia, khi nào ra off chung cho mọi người biết mặt nha pemeo.
Bây giờ mới xem topic này, mà hôm nay có việc phải thức tới 5g mới ngủ nên tham gia không được rồi.
Chúc mọi người đi chơi vui .

Đúng rồi pemeo mà mọi người cứ nhắc hoài đây. Ai cũng muốn được gặp em kia, khi nào ra off chung cho mọi người biết mặt nha pemeo.
Bây giờ mới xem topic này, mà hôm nay có việc phải thức tới 5g mới ngủ nên tham gia không được rồi.
Chúc mọi người đi chơi vui .
Anh chưabietgi đã nói gì với mọi người mà cả a Depkep dù chưa 1 lần gặp mặt cũng biết em thế ??? hcihcic ... ghê quá,sợ quá,kiểu này chắc không dám đi phượt nữa quá ... hihi ... ah,hôm nay mọi người đi chơi hết rùi ... Ở nhà hóng hớt hồi ứccua3a a Depkep vậy!Khi nào có cơ hội,em rất hi vọng được đồng hành cùng anh !

Mới xem topic nên không tham gia được...Chúc chuyến đi may mắn nhé.

Anh chưabietgi đã nói gì với mọi người mà cả a Depkep dù chưa 1 lần gặp mặt cũng biết em thế ??? hcihcic ... ghê quá,sợ quá,kiểu này chắc không dám đi phượt nữa quá ... hihi ... ah,hôm nay mọi người đi chơi hết rùi ... Ở nhà hóng hớt hồi ứccua3a a Depkep vậy!Khi nào có cơ hội,em rất hi vọng được đồng hành cùng anh !

Đâu có nói gì nhiều, chỉ nói em là một trong những thành viên xinh đẹp của phượt mà anh đã gặp lần đầu tiên ah. Có em đi đoàn vui hơn nhiều, làm thủ quỹ cũng tốt nữa.
Ah, dạo này leubui đi đâu sao không thấy rủ đi chơi buồn nhĩ.

Hôm qua định tham gia chung với mọi người vì thấy thiếu 1 xế, nhưng do bận việc tới 5h sáng, mà 6h xuất phát rồi nên hủy . Khi nào về lập cái mò cua bắt óc đi Depkep ơi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back