What's new

[Hỏi đáp] Cao Bằng help!!!

Tuần tới nhà mình có dự định đi Cao Bằng(oto) lịch trình 3 ngày 2 đêm,mình xuất phát từ Hà Nội đi Bản Giốc,Pắc Pó,đèo Mẻ Pia,Ba Bể,Bác nào đi lịch trình này rồi cho mình xin kinh nghiệm,thời gian đi,homestay,quán ăn với ạ!!!

Mình đi Cao Bằng, Ba Bể vài lần rồi, vừa rồi đi theo tour cho nhàn, mình viết lại lịch trình đi cho bạn tham khảo
Ngày 1: Hà Nội - cao tốc HN Thái Nguyên - Thái Nguyên - tp Bắc Cạn nghỉ ăn trưa - tt Chợ Rã - Thôn Pác Ngòi xã Nam Mẫu huyện Ba Bể tỉnh Bắc Cạn. Nghỉ tối ở thôn Pác Ngòi, có rất nhiều homstay có phòng khép kín
Ngày 2: Ba Bể - QL3 - tp Cao Bằng - Thác Bản Giốc - tp Cao Bằng. Bạn có thể ăn trưa ở tp Cao Bằng hoặc tt Quảng Uyên. Nghỉ và ăn tối ở Cao Bằng, có rất nhiều ks và hàng ăn
Ngày 3: tp Cao Bằng - 50km - Khu di tích Pác Bó - tp Cao Bằng (ăn trưa) - Hà Nội

Tuần tới nhà mình có dự định đi Cao Bằng(oto) lịch trình 3 ngày 2 đêm,mình xuất phát từ Hà Nội đi Bản Giốc,Pắc Pó,đèo Mẻ Pia,Ba Bể,Bác nào đi lịch trình này rồi cho mình xin kinh nghiệm,thời gian đi,homestay,quán ăn với ạ!!!
Bỏ đèo Mẻ Pia ra thì mới khả thi bác ah

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back