What's new

Cf phượt

DOI_DU_CA

Phượt tử
Topic này lập ra ko phải để tìm trai đẹp , gái đẹp chống fa. Tình hình là bạn bè đã đi hết như lúc này đây cuối tuần cũng ko có bạn để cf cà pháo. Mình muốn ban bè trong hội lâu lâu ngoài đi phượt thì hú đi cf zay mà, mình hay ghé cf sách huy hoàng lê văn sỷ. Kinh doanh tự do, sn 90. Ko Có nhu cầu tìm hiểu ai đó, mình cũng già nên cũng im lặng, ít ồn ào. Ai cùng sở thik thì cuối tuần ko phượt thì đi cf :). Cuối tuần này vẫn là huy hoàng. Ko nghi dc nhiều nữa nên ko đi bụi

Topic này lập ra ko phải để tìm trai đẹp , gái đẹp chống fa. Tình hình là bạn bè đã đi hết như lúc này đây cuối tuần cũng ko có bạn để cf cà pháo. Mình muốn ban bè trong hội lâu lâu ngoài đi phượt thì hú đi cf zay mà, mình hay ghé cf sách huy hoàng lê văn sỷ. Kinh doanh tự do, sn 90. Ko Có nhu cầu tìm hiểu ai đó, mình cũng già nên cũng im lặng, ít ồn ào. Ai cùng sở thik thì cuối tuần ko phượt thì đi cf :). Cuối tuần này vẫn là huy hoàng. Ko nghi dc nhiều nữa nên ko đi bụi

Trời ạ! Đọc đoạn văn này thấy "Ông cụ non" quá đi thôi!
+16=26, vậy mà cứ tưởng là 66.
Cf sách Huy Hoàng Lê Văn Sỹ, nằm chổ nào, gần dường rầy xe lửa chưa?
Hưỡn, ghé thăm bạn trẻ tán dóc chơi, hay chỉ đến đó để đọc sách? cf sách mà!

bà cụ chứ ko phải ông cụ, bạn thích thì tán dóc mà ko thích thì đọc sách. đi cf đâu nhất thiết uống cf. nói rõ ý đồ chứ già đâu he

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back