What's new

Châu Đốc - Sihanouk gần kế bên đó mà !!! 7/6---10/6

Châu Đốc - Sihanouk gần kế bên đó mà !!! 14/6-17/6

Tối thứ 5 10H tập trung bến xe hùng cường 48 phó cơ điều . gần bệnh viện chợ rãy . gởi xe trong bệnh viện luôn . (c)
11h lên xe đi tịnh biên khoảng 7H sáng tới

Sáng thứ 6 tới tịnh biên ăn sáng tí làm thủ tục qua của khẩu takeo

có 2 cách Nếu đông thì thêu xe 9 hoạc 16 chổ đi tiền thêu xe trao đối với người ta . chú nầy biết tiếng việt và thêu 2 ngày luôn .

2 là đi minibus cái nầy tính trên đầu người .

( xe máy thêu không cho chạy qua miên )

Nhưng ku thấy thêu xe vậy ok hơn với nhờ gì ku ? jium .

tham quan Kampot gồm suối Teuk Chhouu mua thổ sản, quảng trường trung tâm, chợ Kampot . ăn trưa thì kampot .

tham quan thành phố ma trên Bokor Hill.

Đến Sihanouk Ville thêu ks . và 1 bổi tối cho biển .

sáng thứ 7
đảo Bamboo Island, Koh Ta Kiev . tắm biển, lặn ngắm san hô . thêu người ta nấu đồ ăn hoạc sáng mình đi chợ mua hải sản đem theo ...

Chiều và tối về dạo quanh thành phố sihanouk .

ăn buffet BBQ .

Chủ nhật về lại tịnh biên rồi bất bus về Châu đốc nhé . để kiệp cho anh chị mua sắm ít hàng hiệu .

chiều làm 1 buổi BBQ bò trên núi tối về lại sài gòn .....
0933312393 số phone rũ rê
Mọi người đi để lại thông tin nhé ... số phone tên để tiện liên lạc thông nhất khoảng 15 người thôi .
Cần tim ra bạn nào tập hợp ò ở sài gòn nhé .

Last edited:
Hình như bạn nhầm chữ "thuê" là chữ "thêu".
Hôm giổ Hùng VƯơng ,mình có qua đó, đi chơi 3 ba đảo nó ko bằng ở Nha Trang mình, mà giá mắc, bù lại giá hải sản ở chợ rẻ (ghẹ khoảng 150k/kg 3 con....)
Cho chút chi phí đi bạn > dập dòm.:)

Á ! Bạn làm luôn một vòng theo lịch trình này đi bạn : Châu Đốc - SV - PP - Mộc Bài? Và lịch trình bạn có thể dời lại 1 tuần sau : 14/6 - 17/6. Nếu được mình quăng 2 gạch.

Hình như bạn nhầm chữ "thuê" là chữ "thêu".
Hôm giổ Hùng VƯơng ,mình có qua đó, đi chơi 3 ba đảo nó ko bằng ở Nha Trang mình, mà giá mắc, bù lại giá hải sản ở chợ rẻ (ghẹ khoảng 150k/kg 3 con....)
Cho chút chi phí đi bạn > dập dòm.:)
Anh cũng tính tham gia vụ này hả anh.

Ohh... Mình thích đi nơi này lâu rồi mà chưa có dịp. Tháng này đi nhiều quá rồi, cho a vài ngày suy nghĩ và check lại lịch nhé !
Tks

Mình không có xe máy, tay lái cũng không rành! Có thể tham gia được không? :)

Lần đầu tiên post bài trong này, đó giờ toàn làm khách ghé coi hong à!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back