What's new

[Hỏi đáp] Cho e hỏi đổi passport mới thì visa trong passport cũ còn sử dụng được ko

Qynqyn293

Phượt tử
Tình hình là visa Hàn multi của em nằm trong Passport cũ. Và e vừa đổi passport mới vì hình bị lem ngay mặt. Cho e hỏi là sắp tới e có sử dụng visa trong pasport cũ kèm với passport mới được không ạ. E có hỏi trên đsq chị đó nói được, nhưng e lại lo bên Hàn ko cho nhập cảnh. Mn trong group đã có ai bị như e chưa ạ. Cho e xin ít kinh nghiệm vì ngày bay sắp gần rồi ạ. E cám ơn mn

Tình hình là visa Hàn multi của em nằm trong Passport cũ. Và e vừa đổi passport mới vì hình bị lem ngay mặt. Cho e hỏi là sắp tới e có sử dụng visa trong pasport cũ kèm với passport mới được không ạ. E có hỏi trên đsq chị đó nói được, nhưng e lại lo bên Hàn ko cho nhập cảnh. Mn trong group đã có ai bị như e chưa ạ. Cho e xin ít kinh nghiệm vì ngày bay sắp gần rồi ạ. E cám ơn mn
đem theo cả 2 passport lúc nhập cảnh là đc nha em, ko lo.

Passport là để làm thủ tục xuất nhập cảnh ra/ vào nước mình thì bạn dùng PP mới, còn VISA vẫn còn hiệu lực (tuy trên PP cũ) để vào Hàn thì bạn mang theo cho bên Hàn xem để nhập cảnh hen.

Thân, Trang

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back