What's new

[CK] Nơi đây sương khói mờ nhân ảnh - Hành trình Đèo Long Lanh - Hồ Đa Mi - Hồ Cốc

Bạn có bình chọn cho bài Chung khảo của Đỗ Quế Mi Hương không?

• Votes: 14 93.3%
  • Không

Votes: 1 6.7%

• Total voters
    15
Re: [CK] Nơi đây sương khói mờ nhân ảnh - Hành trình Đèo Long Lanh - Hồ Đa Mi - Hồ Cố

Để săn được mây mình phải dậy từ rất sớm, ra đường từ lúc 4h30 sáng, Xế và mình áo khoác đều thấm sương, đeo bao tay mà lạnh buốt. Hầu như xe chỉ chạy ở vận tốc 20km/h vì đường mù sương. Nhưng khi thấy được cảnh đẹp thì mọi giá lạnh biến mất ^^.

Re: [CK] Nơi đây sương khói mờ nhân ảnh - Hành trình Đèo Long Lanh - Hồ Đa Mi - Hồ Cố

Like mạnh. Bạn chụp ảnh rất đẹp, góc chụp rất thông minh và chuẩn.

Rất thích tên bài viết tác giả đặt. Cứ mỗi lần đọc những vần thơ thế lòng lại thấy xao xuyến, bồi hồi khó tả

Ảnh chụp quá đẹp, thích nhất mấy tấm chụp mặt hồ phẳng lặng

Omega lúc nào cũng đẹp vậy, nhìn mới nhớ lâu rồi chưa lên gặp em nó làm thấy cuồng chân quá chừng :)). Bài và hình đã lắm bạn ạ :)

1 chuyến đi thật là tuyệt vời của bạn Mi Hương, nhìn thích quá khi nào mình mới có dịp đi như thế này ta

Re: Nơi đây sương khói mờ nhân ảnh - Hành trình Đèo Long Lanh - Hồ Đa Mi - Hồ Cốc

bác chụp nhung ảnh này đẹp quá, em thích nhất 2 bức ảnh mà hạ giơi với mây đó

hay quá bạn ơi, ảnh bạn chụp đẹp lắm

Tuyệt vời, tay nghề bạn chụp đẹp quá. rất thích

Nhìn hình mà mê quá đi, đi khoảng thời gian này chắc nhiều sương mù và lạnh lắm nhỉ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back