What's new

Côn Đảo ngày giỗ tổ, tìm 1 nam

Hi,

Do 1 thành viên Nam trong nhóm không đi đc Côn Đảo ngày giỗ tổ, nên có Thanh niên trai tráng nào đi không, do mua vé tàu Côn Đảo 9, vé đã ghi tên con trai nên chỉ có trai mới cầm vé lên tàu được, do không book đc vé giường nằm mà chỉ book đc vé ngồi nên giá rất bèo, 85k 1 lượt , khứ hồi cũng ngồi, giá cũng 85k. Đi chiếu tối 15 và chiều tối 17 về.

Last edited:
Tàu biển hả bạn? mới làm chuyến tàu Lý sơn về vẫn còn ghê ghê.
Vậy là phải xuất phát từ Vũng tàu nhỉ

Mình đăng ký chuyến đi này và đóng tiền nếu cần thiết ... Mình ít online nhắn dùm mình sẽ gọi lại ... Thank

Last edited:
Cho mình vé đó nhé bạn! Mình thuộc biên chế Nhà Cần Thơ và nhà Dương - Cần. Số điện thoại của mình nè: 0973 167 599 bạn nhận được tin nhắn này thì cho mình hay nhé! mình gọi lại cho bạn.

Thật là ngại quá, chỉ có 1 vé thôi nên mình sẽ để nhóm chọn sau nhé, bạn Nam nào phải đi cùng nhóm nha, vì đã book phòng ks Red giá cũng rất bèo , bạn Nam đi cùng sẽ ở cùng phòng với 1 bạn nam trong nhóm,
Do tụi mình sẽ ăn uống ở nhà người quen ở Côn Đảo nên nhóm sẽ chọn bạn nào cảm thấy tin tưởng nhé. Đi lại thì tuỳ ý, nhưng vì gia đình có người làm hướng dẫn ở CĐ nên có nhờ cho đi ké rồi, thăm các di tích nữa ngày là hết, còn lại sẽ lấy xe chạy vòng vòng.
Chi phí cho chuyến đi chắc rất bèo, tầm 1tr thôi.

Nhóm mình có đi Lào dịp 30/4,
sáng 30 đi xe giường nằm từ bx miền đông đi Lào, đến paske là 2h chiều, chơi ở đó rồi 8h tối lên xe đi Viengchan,
đến Vieng Chan chơi tham quan 2 ngày,
nếu ai muốn đi Luang prabang thì book vé đi, còn ai không đi lên đg về sài gòn.
Tổng chi phí có lẽ dưới 5tr,
Nếu ai join thì welcome nhé

Mình đăng kí đầu tiên mà ...? ... Ăn ở và chi phí thì mình ko thành vấn đề , ko tiện thì mình ra KS ở 1 mình cũng được .

Mình đăng kí đầu tiên mà ...? ... Ăn ở và chi phí thì mình ko thành vấn đề , ko tiện thì mình ra KS ở 1 mình cũng được .

:D oke, duyệt người đăng ký đầu tiên, ks thì bạn sẽ ở cùng 1 bạn Nam trong nhóm, ks cũng đã book rồi nên bạn cứ yên tâm.
Chỉ cần 5h chiều ngày 15 tháng 04 có mặt tại cảng Bến Đầm để lên tàu.
Có gì sẽ alo sau nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,557
190,123
Latest member
Clayjenson
Back