What's new

[Chia sẻ] Côn Đảo - Vẻ đẹp hoang sơ !

Với khuôn viên bãi biển có bãi cát dài, rộng bao la; đặc biệt là với dãy cát vàng và mịn, dãy hàng dương thơ mộng, dãy đá chông chênh tạo nên một vẻ hùng vĩ.
Nào mời các bạn chiêm ngưỡng vẻ đẹp hoang sơ của Bãi Đầm Trầu - Côn Đảo

Đoạn đường vào

Bãi cát vàng, mịn

Dạo bước song theo bãi biển

Một hình ảnh phong phú cho các "phó nháy"

Tắm mình dưới ánh nắng dìu dịu - tắm biển

Ăn trưa dã ngoại​

Bãi Đầm Trầu, không gian thơ mộng, nơi cắm trại, nghỉ dưỡng tuyệt vời với không gian của biển, cảnh đẹp hoang sơ, yên bình của vùng đất thiên nhiên kì vĩ Côn Đảo. Mời bạn đến!

Last edited by a moderator:
Re: Côn Đảo - Vẻ đẹp hoang sơ Bãi Đầm Trầu

Côn Đảo có nhiều bãi biển đẹp, một trong số đó là Bãi Đầm Trầu. Giá mà bạn có thể làm một topic giới thiệu tổng hợp các bãi biển ở Côn Đảo thay vì chỉ có duy nhất bãi Đầm Trầu thì tốt cho mọi người biết bao nhiêu.
Không có ý chê bai gì nhưng cá nhân mình thấy bãi Đầm Trầu không đẹp qua những bức hình trên, có thể là do bạn để độ phân giải và size hình nhỏ quá. :)
Thực tế bãi biển Đầm Trầu đẹp hơn rất nhiều.

Cảm ơn bạn đã góp ý cho mình, mình sẽ cố gắng khắc phục những hạn chế đó và sẽ post lên những hình ảnh đẹp của các bãi biển tại Côn Đảo.
Bạn cũng thông cảm, đây là những hành trình của mình qua các lần dẫn tour và ngẫu hứng chụp ảnh, và ảnh chụp được là bằng điện thoại và mình cũng không chuyên về chụp ảnh lắm. Nhưng cũng lặp lại là cảm ơn góp ý của bạn và các bạn.
Thanks!

Ồ, Tín ơi, hóa ra sáng hôm qua nhóm mình đụng nhóm của bạn ở Đầm Trầu.
Nhóm của mình gồm ba bạn nữ bạn tình cờ chụp trong ảnh đấy ;)

Vậy ah?
Đúng là một vòng trái đất nhưng cũng là một điểm. Tiếc là không có dịp gặp trực tiếp nói chuyện. hiện bạn còn ở Côn Đảo không?
Mong sẽ có lần gặp lại!

Mình đã bay vào SG sáng nay rồi ... Hẹn bạn khi khác vậy ... Trái đất tròn mà ;)

Em cũng rất hay theo dõi các Topic về Côn Đảo,trong đó có các Topic của bác:).Cảm ơn bác đã viết để anh em biết thêm về Côn Đảo nhất là những người chưa có dịp ra Côn Đảo như em.Nhưng em mạn phép góp vài ý như thế này:
Topic giới thiệu về Côn Đảo thì em nghĩ bác nên và chỉ nên Post ảnh giới thiệu phong cảnh thôi,hạn chế những hình người mẫu với ăn nhậu:D.Những cái đó bác nên post vào Topic hồi ức thì đúng hơn.
Vì những người như em hoàn toàn xa lạ với những người trong ảnh,sự có mặt của họ không những không đem lại cảm xúc gì cho người đọc mà còn làm hỏng cả khung hình.
Nên đọc qua 1 vài bài như thế em không muốn vào xem nữa dù rất cần thông tin...
Vài dòng chân thành mong bác hiểu và thông cảm...
Thân

Cảm ơn bạn đã đóng góp rất chân thành, từ những đóng góp đó mình mới hoàn thiện các bài viết của mình, cũng như là viết về cái đẹp của Côn Đảo nhiều hơn!

Gửi các bác hình bãi biển Đầm Trầu nè. Hình như phía bên kia dãy núi trước mặt là sân bay Cỏ Ống hay sao ý. Hôm đó cả bãi biển chỉ có mình em, tha hồ tắm tiên cũng chẳng ai thấy, rất thích. :)

Last edited:

Vẻ đẹp hoang sơ. Bạn gửi thêm hình đi bạn.>"<;)

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back