ThienPhucLam

Phượt tử
Lớp em 70 người đó ạ, bên e cần lều cho 5 đến 6 bạn một lều. Anh tư vấn giúp em với
Nếu vậy bạn chọn loại lều Eureka Teragon 8 ở khoản bạn một lều nhé, thường thì lều 6 khách ở khoảng 4-5 người còn chổ để balo và không gian nữa ạ :D

Nany2305

Phượt tử
Nếu vậy bạn chọn loại lều Eureka Teragon 8 ở khoản bạn một lều nhé, thường thì lều 6 khách ở khoảng 4-5 người còn chổ để balo và không gian nữa ạ :D
Dạ cho e sdt vs địa chỉ chiều nay e chốt luôn nhé

ThienPhucLam

Phượt tử
Lời đầu tiên Cửa hàng cho thuê lều Hành Trang Phượt chân thành cảm ơn Ban Giám Hiệu trường Đại Học Hutech Tp. Hồ Chí Minh đã tin tưởng đồng hành và phối hợp cùng cửa hàng thực hiện chương trình trong 3 năm qua. Hội trại truyền thống Hutech được xem là hoạt động diễn ra thường niên hàng năm tại đây sinh viên trường sẽ tham gia các cuộc thi: Đường chạy Color Me Run, Cuộc đua kỳ thú, các hoạt động lửa trại, đêm nhạc nước nhảy cùng EDM… do nhà trường tổ chức.
  • Địa điểm diễn ra: Công viên Suối Tiên, TP.HCM
  • Số lượng: > 3000 sinh viên trường Đại Học Hutech

Attachments

shopguco

Phượt tử
lều 8 luôn á, trước giờ mình chưa thấy. Phải cập nhật lại thêm quá, nơi mình làm thường đi khoảng 10-14 người mà chia ra có khi 4 lều mới đủ