What's new

Cung đi tháng 10: Hà Nội - Hà Giang - Hoàng Su Phì - Sín Mần - Si Ma Cai - Bắc Hà..

Status
Not open for further replies.
Cung đi tháng 10: Hà Nội - Hà Giang - Hoàng Su Phì - Sín Mần - Si Ma Cai - Bắc Hà..

Mời các bác tham gia, cung này đẹp (c)

Cung này không đi được Sedan nhé, chỉ SUV và xe máy thôi !

Đi trong 2 ngày thứ 7 và Chủ Nhật....

ặc ăc...nhà Phượt tuần nào cũng dày thêm nhật ký! Em chúc các bác luôn mạnh khoẻ, chân càng khoẻ để còn phựơt dài dài nhé!
Ở trong Nam, hổng thấy ai máu như dân HN vậy ta?

Qua chuyến đi Tú Lệ - Mù Cang Chải và Mường Khương vừa rồi, khẳng định là chuyến đi Hoàng Su Phì và Sín Mần - Si Ma Cai - Bắc Hà cần phải khẩn trương, nếu không lúa sẽ chín đại trà và gặt hết, lúc đó chúng ta đi chỉ để chụp ảnh... "gốc rạ" thôi !

Ác đánh giờ, cậu thòng vụ này từ lâu rồi :gun

Đại ka bquang chờ em về đã nhé, phượt vội là bẻ nốt cái chưn kia đấy!

Khiếp, Black cứ bóc bác TH ra, bác í lên lộ trình bằng niềm tin nên nó thế :D
Bác Zorzo: 2 tuần nữa lúa mới chín bác ạ, 3 tuần nữa thì họ gặt.

Bác cvn nói thế là chưa chuẩn rồi. Cái ngày gọi là "phượt vượt niềm tin" bác ạ :LL Kể ra nếu phải chạy giao hàng gấp thì 2 ngày chắc cũng kịp, chứ để ngắm cảnh (chưa nói đến chụp ảnh) thì em lại đanh... điêu giống bạn Black nhà em thôi.

Còn đoạn sau bác nói đúng rồi, 2 tuần nữa lúa bên HSP mới rộ.

Chào các bác , 3 ngày nữa em cũng lên đường đi Hoàng su phì , Sín mần rồi. Dự kiến đi chiều thứ 6 ,ăn nghỉ ở Việt quang hoặc Tuyên quang hôm sau bắn phá và chủ nhật về. Có bác nào đi được cùng thì ới một câu nhé.

Cung này lịch đi ngày nào vậy đại ka ơi??? Bác xem cung này thay đổi chút cho sedan cùng phượt được không? Bác Cao Sơn đâu rồi nhỉ

Tuần này coi như "phèo" vì bão số 5. Không thể đi được roài....

Vậy cung này chỉ còn tuần sau nữa thôi, đi ngày 12 - 13 - 14/10, nếu chậm hơn lúa gặt hết, chỏ còn trơ gốc rạ...

Cay cái con chim cú quá! Đang định đi thì lại bão....

Cung này lịch đi ngày nào vậy đại ka ơi??? Bác xem cung này thay đổi chút cho sedan cùng phượt được không? Bác Cao Sơn đâu rồi nhỉ

Tớ đây. Tuần này tớ đưa bạn Anh Già lang thang quanh quẩn mạn Hòa Bình chụp ảnh phá trinh 40D. Tuần sau để xem thế nào đã.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back