What's new

Cung Sài Gòn - Cửa khẩu Hoa Lư - Cam - Lào - Thái Lan - đường HCM - Kon tum - SG

Cung Sài Gòn - Cửa khẩu Hoa Lư - Cam - Lào - Thái Lan - đường HCM - Kon tum - SG

Nghỉ lễ 30/4 này em quyết định 1 mình 1 ngựa đi cung xuyên 3 nước về đường cửa khẩu Lao Bảo, Kon tum , Sài Gòn mà em không biết up ảnh lên, nhờ các bác chỉ giáo, tk nhiều.;)

Re: Cung Sài Gòn - Cửa khẩu Hoa Lư - Cam - Lào - Thái Lan - đường HCM - Kon tum - SG

Nghỉ lễ 30/4 này em quyết định 1 mình 1 ngựa đi cung xuyên 3 nước về đường cửa khẩu Lao Bảo, Kon tum , Sài Gòn mà em không biết up ảnh lên, nhờ các bác chỉ giáo, tk nhiều.;)
Chắc bác có chuyến đi thú vị lắm...Up ảnh và lộ trình cho các phuoters xem bác nhé...Còn cách úp ảnh thì dễ mà...Tôi cũng mới tìm hiểu và đã làm được nên rất vui khi show bác làm như thế nào:
01. Đăng ký tài khoảng trên trang up hình phổ biến hiện nay là Flickr
02. Sau đó up hình của bác muốn chia sẽ lên trang này. Click vào chữ Upload trên trang Flickr
03. Chọn tấm hình, rồi nhấn biểu tượng share đó bạn (ký hiệu nút mũi tên quẹo phải như trên hình.

04. Rồi xuất hiện 1 bảng thông báo như hình sau:

05. Chọn BBcode
06. Copy đường link của hình
07. Paste vào đây..nơi mình viết text nè..
08. Done.
Bác cứ theo 8 bước đó mà làm. Chúc bác thành công và có được những bức hình đẹp.

Re: Cung Sài Gòn - Cửa khẩu Hoa Lư - Cam - Lào - Thái Lan - đường HCM - Kon tum - SG

tk bạn, mình đang thử coi sao, chưa chắc ăn lắm, hi vọng ổn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back