What's new

Cuối tuần đi tìm khoảnh khắc của đất phương Nam, khởi hành 08-09/01/2011

Status
Not open for further replies.
Cuối tuần đi tìm khoảnh khắc của đất phương Nam, khởi hành 08-09/01/2011

Muốn được giao lưu học hỏi những người có sở thích đam mê nhiếp ảnh
mỗi tuần một chủ đề và chuyến sáng tác luôn có một cộng sự tác nghiệp là nghệ sỉ nhiếp ảnh Việt Nam ' người địa phương'

Bún Bình Thiên "làng Chăm" An Phú,An Giang

khởi hành 08-09/01/2011 với chủ đề : Chân Dung Cuộc sống

Ngày 1/-.Tập trung tại Châu Đốc 6,30 am, ăn sáng,cafe
8giờ AM Châu Đốc -An Phú - Bún Bình Thiên- Châu Đốc
Ngày 2/-.Châu Đốc- Phú Hiệp-Tân Châu-Châu Đốc 3giờ PM kết thúc se hình trao đổi chuyên môn,rút kinh nghiệm và lên kế hoạch cho tuần tiếp theo
Phương tiện xe gắn máy ' tự túc'
Chi phí :200k.Ăn 3 bửa chính , ngủ 1 đêm khách sạn ' Phòng tâp thể 4-6 người'
-Không hạn chế tay nghề, thành phần xã hội ,máy gì cũng được , ưu tiên biết cầm máy kiêm thêm làm mẫu .
- Chuyến tác nghiệp có 6 người đẹp nhất

Last edited by a moderator:
Re: Cuối tuần đi tìm khoảnh khắc của đất phương Nam

Ôi, vậy xuống Châu Đốc có đủ xe không Bác?

Tập trung tại Châu Đốc, bác Thắng ơi, mình ở SG thi sao có xe máy được, bác xác minh lại giúp vụ này nha.
Đợi thông báo của bác!

Xem ra có rất nhiều bạn sẽ xuất phát từ Sài Gòn nhỉ. Tổng hợp lại có bao nhiêu bạn chúng ta off ở SG để sắp xếp trước đi. Nếu không thể đi xe máy thì đặt xe đò đi chung cũng được, đi đông sẽ vui hơn. :)

Mình vừa ở nhà anh Thắng về hehe

Các bạn đi Xe Hùng Cường nói KS Hoàn Châu 333A đường Thủ Khoa Huân là xe nó đưa về ngay nhà anh Thắng, xe Hiếu Nghĩa cũng tốt đấy

Hôm mình đi là 31-12, đặt xe Hùng Cường 11h pm mà đợi đến 1h30 AM 1-1 mới bắt đầu chạy từ HCM về tới ngay nhà anh Thắng là 06h30 AM

Bến xe Hiếu NGhĩa thì ngay gần nhà anh Thắng, và có xe chung chuyển đưa về tận nơi hehe

Đặt xe ở HCM thì xe sẽ đón tận nhà đấy

Gud luck

Giá vé: 100k/ chiều Hùng Cường và Hiếu Nghĩa, 110k Phương Trang

@.Tran_tri_kien

@. Cám ơn bạn đã giới thiệu k.s mình

- Mê cải lương làm bầu sô

- Mê đi bụi mở luôn khách sạn .ka..ka..

.Xe Huệ Nghĩa
Mặc định Re: Cuối tuần đi tìm khoảnh khắc của đất phương Nam

Mình vừa ở nhà anh Thắng về hehe

Các bạn đi Xe Hùng Cường nói KS Hoàn Châu 333A số mới ( 520) đường Thủ Khoa Huân là xe nó đưa về ngay nhà anh Thắng, xe Hiếu Nghĩa cũng tốt đấy

Hôm mình đi là 31-12, đặt xe Hùng Cường 11h pm mà đợi đến 1h30 AM 1-1 mới bắt đầu chạy từ HCM về tới ngay nhà anh Thắng là 06h30 AM

Bến xe Huệ NGhĩa thì ngay gần nhà anh Thắng, và có xe chung chuyển đưa về tận nơi hehe

Đặt xe ở HCM thì xe sẽ đón tận nhà đấy

Gud luck

Giá vé: 100k/ chiều Hùng Cường và Huệ Nghĩa, 110k Phương Trang

Last edited:

Tin giờ G: Quinn có việc đột xuất, xin rút nha. Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ!^^

Thích ý tưởng này, hẹn các cuối tuần sau. Mình cũng có thắc mắc như các bác khác ở SG mà đi về Châu Đốc phượt bằng xe gắn máy thì hơi bị thiếu xe ạh?!?

Lịch được nghỉ 2 tuần. Em trở thành tỉ phú thời gian. Anh Duy Thắng cho em quăng gạch. Đăng kí làm ôm.

@ Echxanha4. Làm chủ xị ở SG nha,tập hợp mọi người xem ai xế ,ôm ,hoặc ko có xe để mình mướn xe cho các bạn..ở CĐ thuê xe giá cao lắm xe nhật trên 100k/ngày, còn có thể tôi lái otô nhưng ko wá 6 người

@ Echxanha4. Làm chủ xị ở SG nha,tập hợp mọi người xem ai xế ,ôm ,hoặc ko có xe để mình mướn xe cho các bạn..ở CĐ thuê xe giá cao lắm xe nhật trên 100k/ngày, còn có thể tôi lái otô nhưng ko wá 6 người

Các ACE có ý tham gia chuyến này ngày cuối tuần 8/9/2011 thì liên lạc với ếch nhé 0909895554. Vì chúng ta phải xuất phát từ Sài Gòn bằng xe chất lượng cao nên các ACE liên lạc với ếch gấp gấp ( đến trưa mai) để mình mua vé đi chung xuống đó luôn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back