What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] A Pa Chải - Nhà Gà chinh phục Cực Tây Tổ Quốc

Status
Not open for further replies.
Cả đoàn trừ mèo mập đã chạy xe máy về HN lúc 7h30 sáng nay . Hn đón tiếp đoàn trở về nhá

Thông tin mới nhận thì đoàn vừa ăn trưa ở Sơn La xong va bây giờ bắt đầu tiếp tục hành trình. Còn 300km nữa, nhanh thì 10h về tới HN (GT bảo thế). Chưa quyết định là về đường nào nên chưa biết đón ở đâu.

Hihi chúc mừng cả nhà đã phượt thành công tốt đẹp chuyến này :)). hi vọng chuyến sau đi gần gần cho e bám càng với :)))

Cả nhà Gà đi apachai đã về đến Hà Nội an toàn! Cảm ơn mọi người trong cả hành trình dài! Chuyến đi thật vui và đầy ý nghĩa!
Cảm ơn Mèo mập, miss Hồng! đã giúp đỡ cả đoàn để có chuyến đi thành công tốt đẹp.

Chuyến đi nào cũng thật vui và đầy ý nghĩa. Khi nào nhà mình off nhỉ :D :d(beer)

Cám ơn toàn thể a c e đã đồng hành cùng GC. 1 chuyến đi có thêm nhiều cảm nhận và tình cảm mới. 1 chuyến đi thêm những người bạn mới. Mưa, leo núi, chạy đêm, sạt lở núi, đường trơn, xe hỏng, tất cả đã làm cho đoàn chúng ta thêm gắn bó và bền chặt hơn. GC rất vui khi 1 ngày gần nhất sẽ lại được đi chung 1 cung với các bạn. Cực Đông ơi thẳng tiến a e nhỉ.

Hi hi
Em chẳng biết nói gì nhiều ạ
Chỉ biết nói 1 câu QUÁ LÀ TUYỆT VỜI thôi :X :*
Cảm ơn các anh chị, các bạn, các em và tất cả mọi người \m/

Cực Đông ơi 30/4 và 1/5 năm 2012 nhé

E mà cũng tham gia cực Đông cơ à. Liệu có như lần này không, phải đi bộ gần 1 ngày đấy nhé. Không đơn giản đâu cô bé ạ haha

Hi hi
Em chẳng biết nói gì nhiều ạ
Chỉ biết nói 1 câu QUÁ LÀ TUYỆT VỜI thôi :X :*
Cảm ơn các anh chị, các bạn, các em và tất cả mọi người \m/

Mình đi là chỉ để thốt lên 1 câu như e thôi mà. Thế mới biêt những ngươif không đi là quá phí hehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,183
189,945
Latest member
Karide
Back