What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8

Re: Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8-Nha Phu-Nha Trang

Nhóm đã Off xong và chốt ds rồi, tuy nhiên vì đây là ngày hội mừng SH của Diễn Đàn nên nhóm sẽ ghi em vào ds bổ sung sau khi em đọc kỷ phần cung đường & chuẩn bị ở trang 1 và deposit trong tuần này.

cảm ơn cô, mai sẽ off cùng hội và deposit lun

Đã nhận deposit hai người. Em ghi thông tin cá nhân sms cho Leuyen và theo dỏi bài viết cùng đi Off nhé.

Em xin phép đến gặp nhóm vào buổi off ngày 11/7. Mong gặp được đông đủ nhóm mình.

yeh,con cũng sẽ có mặt, vì nôn nao gặp xế lắm rồi, vì chưa biết xế mình là ai! :(

@a. Linh, Hải : đã cập nhật thông tin của mọi người vào danh sách rồi nhé. :)
@ all : thứ 6 con/em/bạn đem áo cho cả nhé :d
@ cô Kim : bữa đó có cần mang danh sách theo ko Cô ?

Em xin phép đến gặp nhóm vào buổi off ngày 11/7. Mong gặp được đông đủ nhóm mình.

Chào đón Nam tại hôm Off :)

@a. Linh, Hải : đã cập nhật thông tin của mọi người vào danh sách rồi nhé. :)
@ all : thứ 6 con/em/bạn đem áo cho cả nhé :d
@ cô Kim : bữa đó có cần mang danh sách theo ko Cô ?

Em mang lại 2 tờ của nhóm và của BTC để mọi người ghi thêm mục số đt của người thân, vài mem còn sót vụ ngày cấp CMND nửa. Chúng ta sẽ có một bảng tên để làm kỷ niệm chuyến đi do đó các bạn có thể ghi tên hay nick tùy ý...(12.500k/bảng ...tất cả đều làm cho đở lộn xộn và sẽ chi trong tiền nhóm...Leuyen ghi ds này để thứ hai sau khi kết hợp ds bên nhóm của anh Ha Sonata sẽ gởi đi ds chót của nhóm mình và bảng tên.)

Mọi người nhớ tham dự nhé vì có vài việc quan trọng được thông báo trong hôm Off này. Cập nhật ds các xế&ôm vào bảng PT luôn ha.

@All...Theo dự tính ban đầu là ngủ đêm ở Bàu Trắng và sáng nay sau cuộc Off giao lưu với nhóm 2b chúng ta có thay đổi như sau...

- Chúng ta sẽ ghép đoàn với nhóm 2b đêm ở NT trong các trò chơi

-Sáng sớm hôm sau chúng ta rời NT di chuyển tự do lang thang khám phá Vĩnh Hy và về Phan Rang lúc 15g để lại nhập chung với các bạn bên nhóm 2b trong mục lên đồi Thắng Sơn xem chăn cừu, BBQ với mục văn nghệ của nghệ sỹ Dân Tộc, ngủ nhà rông của người Chăm địa phương

Sáng hôm sau chúng ta lại chia tay để theo lịch trình rong chơi theo ven biển về SG

***Chi phí nhập chung đêm PR gồm ăn tối và ngủ nhà rông 150k/ng (Được trang bị nệm, gối, mền và nam nữ ngủ riêng!)

Cô ơi, thế hôm Off có đóng thêm 150k nữa không hả cô? Hay tới đó mới thu hay ntn ạ?

Kỳ này mưa quá ,ở đảo chắc phải mặc luôn cả áo phao đó nhỉ...

Cô ơi, thế hôm Off có đóng thêm 150k nữa không hả cô? Hay tới đó mới thu hay ntn ạ?

Hôm rời NT sẽ thu phần chuyến về. Vì ta theo kiểu cuốn chiếu tới đâu tính tới đó cho thủ quỹ bớt nặng balo! :)

Kỳ này mưa quá ,ở đảo chắc phải mặc luôn cả áo phao đó nhỉ...

Hi hi hi...Nước lên thuyền lên lo gì bé yêu! Mưa hay nắng đâu dễ gì làm khó chúng ta chứ :))

Vậy là chúng ta ngủ lều 1 đêm ở đảo, các đêm khác đã có chổ ngủ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back