What's new

[Đã chốt đoàn] Trốn Tết ta đi bụi từ 02-07/02/2011-1 hành trình 2 vương quốc Cam-Thái

Status
Not open for further replies.
[Đã chốt đoàn] Trốn Tết ta đi bụi từ 02-07/02/2011-1 hành trình 2 vương quốc Cam-Thái

Tình hình là Tết năm nay o thích ở nhà nữa:
Thứ 1: mua quần áo mới, chi tiêu kinh khủng trong ngày tết, và đi ăn chơi trong thành phố bị chặt chém ko thương tiếc
Thứ 2: MỌi năm cứ ở nhà, đi vòng vòng thăm bà con( phát ngán), ko hưởng thụ riêng mình được. Năm nào như năm ấy...chán...sợ lắm cái cảnh đến nhà bà con chúc tết, rồi ăn cái món thịt kho và bánh tết(chán). Oải nhất là cái vụ lì xì cho con bạn, bà con, cháu , chít, chắt(dù mình chỉ 28 tuổi).
Thứ 3: Mình muốn nhân cơ hội này ghé lại Campuchia, và nổi hứng chạy qua Bangkok luôn,
Mình sẽ đi từ 02/02/2011 đến 07/02/2011, lịch trình là ko định trước, thích là đi, đi là ko tiếc.
Vậy có a chị nào cùng chí hướng như mình thì báo trước cho mình nhé, càng đông , càng vui, ko cần đặt cọc, ko gò bó, thích thì đi chung ko thì thôi , dù sao mình cũng đi 1 mình mà,hahaha
Bonus: Mình nói được thành thạo 2 ngoại ngữ: Anh, Hoa
Có bạn chịu chơi bên Siem rep( Cô ta là người Việt gốc Cam, là dân tour guide)
Đã đi qua 1 lần Cam
Và trên hết là tinht hần thoải mái, thân thiện, chơi hết mình...
Bà con nào thích mình cùng đi cùng nhé

Last edited by a moderator:
Re: Trốn tết ta, đi bụi từ 30/02/2011 đến 07/03/2011 !!!

cái nì đc đấy hỉ? Cho tớ đăng ký 1/2 gạch, do lịch bạn đặt ra rơi vào thời gian sau tết khoảng 1 tháng:D!!! Khi đó nếu xin nghỉ phép được tớ cũng muốn đi Cam cho biết, tơ chưa đi Cam lần nào:(

Re: Trốn tết ta, đi bụi từ 02/02/2010 đến 07/02/2011 !!!

Oái, mình đăng lộn ngày âm, bạn xem lại dùm nhé, hehehe
Sory
Mình đi vào ngày tết ta.

Re: Trốn Tết ta, đi bụi từ 02/02/2010 đến 07/02/2011 !!!

Tớ đk dập dòm nhá. Tết này có khi đưa mẹ đi chơi nên chưa bít thế nào.
Bạn ở đâu trà đá tí nhỉ? Sửa lại năm đi kìa, chơi gì những 1 năm :D

Đi như thía nào vậy bạn: xe máy, ô tô, máy bay?

Đã sửa lại rồi, cám ơn nhá
Ok, cứ đăng ký và hủy vô tư, vì ko ai đi thì mắt kiếng tự xử cũng ok mà, sẽ có buổi offline vào tháng 1/2011 nhá.
Các bạn có thể ghép nhóm, vì có 1 số bạn đợi qua mùng 2 mới đi, gặp nhau bên Cam cũng được sau đó tách nhóm cũng o sao mà, ko ràng buộc gì hết.
Mục đích chính của topic này là báo cáo các Bác là Tết Ta này có người đi Cam nên ai muốn đi, hoặc định đi thì liên lạc ở VN hoặc Cam càng vui, chỉ có thế.
Mat kieng sẽ giữ liên lạc trên topic này để update số đt khi qua Cam hoặc có gì thay đổi sẽ báo ngay cho mọi người biềt.
Ah Quên( tự giới thiệu).
Mat kieng là nam độc thân(không râu ria gì hết), 28 tuổi, và đang ở Sài Gòn nè,,
,hheheeh, mê chơi ham vui, và thân thiện.

Mình sẽ đi bằng xe bus của Sinh hoặc sapaco bạn ah, Wow mình mới được cho lên 1 gạch, heheh, chắc do nhiều chuyện thôi, chứ có làm gì đâu,,,vậy phải là 8 ko mệt mỏi để tăng gạch đều đều:LL

Đã sửa lại rồi, cám ơn nhá
Ok, cứ đăng ký và hủy vô tư, vì ko ai đi thì mắt kiếng tự xử cũng ok mà, sẽ có buổi offline vào tháng 1/2011 nhá.
Các bạn có thể ghép nhóm, vì có 1 số bạn đợi qua mùng 2 mới đi, gặp nhau bên Cam cũng được sau đó tách nhóm cũng o sao mà, ko ràng buộc gì hết.
Mục đích chính của topic này là báo cáo các Bác là Tết Ta này có người đi Cam nên ai muốn đi, hoặc định đi thì liên lạc ở VN hoặc Cam càng vui, chỉ có thế.
Mat kieng sẽ giữ liên lạc trên topic này để update số đt khi qua Cam hoặc có gì thay đổi sẽ báo ngay cho mọi người biềt.
Ah Quên( tự giới thiệu).
Mat kieng là nam độc thân(không râu ria gì hết), 28 tuổi, và đang ở Sài Gòn nè,,
,hheheeh, mê chơi ham vui, và thân thiện.

Mình sẽ đi bằng xe bus của Sinh hoặc sapaco bạn ah, Wow mình mới được cho lên 1 gạch, heheh, chắc do nhiều chuyện thôi, chứ có làm gì đâu,,,vậy phải là 8 ko mệt mỏi để tăng gạch đều đều:LL

Hi! nếu muốn rẻ hơn & dịch vụ chấp nhận đc, pác có thể đi xe ở bến LHPhong-NTrãi. Xe này chủ yếu dân Cam đi & k bị kẹt phà hihi

Re: Trốn Tết ta, đi bụi từ 02 đến 07/02/2011 !!!

Tình hình nếu ok, mình sẽ làm 1 cuốc đến Bangkok luôn, phượt 1 , 2 ngày gì đấy
Vì tháng 4 mình sẽ quay lạy tham dự lễ hội te nước, luôn tiện ghé qua Lào chơi,,hehehe
Nhưng trước mắt là xử chuyến này cái đã,
Nào bà con ai rãnh từ mùng 30 đến mùng 5 hãy theo mătkieng ngao du nào..

Hi tớ đăng ký nhé. Nếu có họp báo thì sau ngày 5/1 nha :D

Đăng ký một cục gạch, thông lệ tết là mình về singapore thăm gia đình nhưng tết này lại khác rùi, vì có chuyện o vui nên muốn đi đâu đó. Tháp tùng theo bạn nhé. Cam thì mình đi nhiều lần rùi nên cũng có chút kinh nghiệm. Mình là Nam. có gì chat voi minh nhe` : YH : lashinhoo

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,473
190,100
Latest member
tohue6789
Back