What's new

Đã có Tổng điểm Ai Ấy Nhất số 31, Eo ơi dẫn đầu

Toet

Để hỏi ông Chitto đã.!
Lẽ ra hôm nay thứ Năm là chiếu Ấy lại mở, nhưng mai là ngày khá đặc biệt - Thứ Sáu ngày 13. Mai chúng mình Ấy cho vui nhé. Xem có sự gì xảy ra với Ai Ấy Nhất không, keke.

Hẹn cả nhà vào lúc 22.00 ngày Thứ Sáu, 13/02/2009!

Toet

Để hỏi ông Chitto đã.!
Cả nhà thử liệt kê những chuyện gì mà cho là không may đã xảy đến với mỗi người vào các ngày thứ Sáu 13 trước đây. Còn nhà tớ thì thực sự là không để ý, vẫn để ngày đó trôi đi như mọi ngày thôi.

Hôm nay Ấy lúc 22.00 nhé, cả nhà đừng quên đấy!

banmaitoahuong

nghiện ét sờ
Thứ sáu, 13 của năm xưa ( vì ko nhớ rõ năm nào) em gặp đen, đi đường bị hỏng xe, thấy mọi việc ko thuận như mình mong.

Hôm nay thì gặp được đối tác ngon lành cả. Từ giờ đến đêm chiêm nghiệm tiếp đã chị ạ.

Toet

Để hỏi ông Chitto đã.!
Mình vừa phát hiện ra một vết nứt trên bàn phím laptop vốn đã rụng mất 2 răng cửa, keke. Thảm hại quá.

Toet

Để hỏi ông Chitto đã.!
hí hí, nhớ mài răng đúng kích cỡ nhé. Rất vui lòng nhận tặng phẩm và nhã ý của baxu. Công nhận con người giàu có xủng xẻng tiền bạc người ta hào phóng với bạn bè thật.

Một điều không vui xảy ra trong ngày cần được list vào là phải tự nấu cơm trưa và ăn một mình. hic

CVN

Phuot.vn
Staff member
Trưa nay bị ông Net bơm vào đầu là: thứ Sáu ngày 13 bọn Tây nó sợ lắm, ngày hôm đó là nó không dám làm gì, chỉ rủ nhau ăn nhậu và tranh nhau trả tiền thôi (để dung hòa bớt cái những điều ko may có thể đến ấy mà). Thế là từ lúc đó cứ hì hục hết cà phê lại bia rượu, chỉ để tranh trả tiền :( Đen vãi!

Còn mấy tiếng nữa có ai cà phê đêm miễn phí không nào!

Toet

Để hỏi ông Chitto đã.!
Bắt đầu thôi nhở.

Câu số 1
Xếp các bãi biển theo thứ tự Bắc – Nam, thì cách nào đúng?
a. Đồng Châu – Hải Thịnh – Quất Lâm
b. Hải Thịnh – Quất Lâm – Đồng Châu
c. Quất Lâm – Đồng Châu – Hải Thịnh
d. Đồng Châu – Quất Lâm – Hải Thịnh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
40,299
180,044
Latest member
thienviet