What's new

Đà Nẵng -Huế (Mưa rừng gió núi suối biển và nước)

Tình hình vì 2 cái đám cưới vào 2 cái cuối tuần của đám bạn thân yêu ở Đà Nẵng mà Jinny phải ở lại cả tuần không biết làm chi thế là topic Đà Nẵng-Huế được quăng lên diễn đàn. Thành viên ném gạch khí thế muốn bể đầu chủ thớt nhưng đến lúc cuối cùng gạch rớt lộp độp chốt lại lại là 1 Bà chị và đàn em thân yêu từ thủ và ven thủ đô và nơi miền trung cháy nắng.
1.Jinny nhungoc (Yêu quái bà bà)
2.Doanvip (Người rừng)
3.Tazan (Người rừng)
4.Why-vitamin (Hoàng tử Huế)
5.Phuong (myself)(Công Chúa Huế)
6.Chánh văn(yêu quái )
7.Plad(yêu quái )
8.Trâu mủm mỉm(yêu quái )
9. Py Kawaii(yêu quái )
10. Hường-coto(yêu quái )
11. Bluesky90 (yêu quái )
12.Thuandalat (Chị bà bà)
Tuy không nhiều nhưng đủ làm cho mọi người có những niềm vui và sự thông hiểu .Tình thương mến thương giữa những con người xa lạ.

Cái danh sách này chả bao giờ mà đầy đủ vì có người này mất người kia thay phiên nhau ráp đoàn
đây là nhóm ngày đầu 11/07/2011

Vo rung loi suoi by jinny.nhungoc, on Flickr

Theo lịch trình thì ngày đầu Vào rừng thám hiểm sống cảnh ăn lông ở lỗ
Băng suối vào rừng bước đi đầu tiên

DSC01079 by jinny.nhungoc, on Flickr
Đấu tay đôi (Vì sao vậy ta “chung quanh co nhieu chan dai lam”)

DSC01081 by jinny.nhungoc, on Flickr
Ngọn núi thứ 2 là đích đến , có 2 người đang lam gì thế nhỉ

DSC01086 by jinny.nhungoc, on Flickr
Đoạn đường mòn vào rừng, khá xa so với điểm khởi đầu. (nghỉ mệt thôi anh chị em ơi)

DSC01090 by jinny.nhungoc, on Flickr
Món dưa mát ngọt giữa trưa hè

DSC01094 by jinny.nhungoc, on Flickr

Last edited:
Đoạn đầu chị Jinny thiếu, em không phải dân thủ đô, em đến từ Hải Phòng :(( không được lãng quên quê hương em như thế :p
Chị Hường chắc đang nhớ lại mối tình đã qua, những tin nhắn đêm trăng đẹp hé hé :D

Đoạn đầu chị Jinny thiếu, em không phải dân thủ đô, em đến từ Hải Phòng :(( không được lãng quên quê hương em như thế :p
Chị Hường chắc đang nhớ lại mối tình đã qua, những tin nhắn đêm trăng đẹp hé hé :D
Khà khà: đừng có chọc quê người ta chứ em, họ yêu nhau thì kệ họ. Đừng có ganh tị thế, có anh đây luôn chờ em mà. Hé Hé hé

Vầng, anh cứ chờ đi, ngày gặp lại không còn xa đâu hé hé
Cơ mà hum nọ chị Hường có thổ lộ với em 1 điều, nói ra sợ anh Vinh đau lòng :D

Mà chị Jinny ơi, anh Đoàn vip đồng ý để up mấy cái ảnh Lệ Quyên bên bờ suối nhé, Chị xem xét để mọi người chém nhé, :)

Trên đường tiến về đầu nguồn thác Một con rắn hổ mang chúa dạo chơi trên đường không đúng ngày ẻm bị một tay cừ khôi tóm sống kà răng, cầm tù .
Bắt tận hang ổ

DSC01111 by jinny.nhungoc, on Flickr

Xem xét được bi nhiêu món
Copy of DSC01102 by jinny.nhungoc, on Flickr
Kà răng lấy nọc

Copy of DSC01106 by jinny.nhungoc, on Flickr
Cầm tù tên bạo chúa

DSC01119 by jinny.nhungoc, on Flickr
Vẻ mặt mãn nguyện khi thấy tên bạo chúa bị anh hùng giam hãm cầm tù

DSC01122 by jinny.nhungoc, on Flickr
Tiếp tục hành trình

DSC01123 by jinny.nhungoc, on Flickr

Mà chị Jinny ơi, anh Đoàn vip đồng ý để up mấy cái ảnh Lệ Quyên bên bờ suối nhé, Chị xem xét để mọi người chém nhé, :)
Em yên tâm Nud vì môi trường mà em anh Đoàn vip sẵn sàng hi sinh vì sự nghiệp cao cả.
Vầng, anh cứ chờ đi, ngày gặp lại không còn xa đâu hé hé
Cơ mà hum nọ chị Hường có thổ lộ với em 1 điều, nói ra sợ anh Vinh đau lòng :D
Vụ gì vậy nhở .Tò mò thắc mắc quá , chắc phải chạy ra DN hỏi cu Vinh chuyện gì mới được

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back