[Đang giải quyết] V/v chưa minh bạch của Phongtuyet (Thông tin cụ thể trang 1)

rainny13

Phượt tử
Re: [Đang giải quyết] V/v chưa minh bạch của Phongtuyet (Thông tin cụ thể trang 1)

mình là mem mới cũng mất cả tiếng để đọc những comment này....vì con sâu nên cũng đang e ngại nồi canh...>"<...hi vọng mình sẽ tham gia 1 chuyến đi nào đó để biết trên đời còn nhiều cái để tin tưởng

phanvudn

Phượt tử
Re: [Đang giải quyết] V/v chưa minh bạch của Phongtuyet (Thông tin cụ thể trang 1)

ngồi sục sùi từ 12h đến 2h sáng mới xong cái toppic, đặt gạch để chuẩn bị đi các chuyến sau mà rút kinh nghiệm,

Chắc bác này lỡ dại đó mà

trangiap96

Phượt thủ

ẹc ông Phong này làm mất niền tin với bộ đội cụ hồ quá,như mình đây làm bên cụ bản đồ bộ tổng tham mưu đây,giờ nhiều bộ đội lắm,thật đấng xấu hổ,mình mà gặp ông phong này chắc là cho ông đấy biết thế nào là kỷ luật thép của quân đội luôn

bigsiu80

Phượt thủ

Trời ạ, đọc lướt, nhảy bài rồi mà vẫn hoa hết cả mắt, đau hết cả đầu. Nhưng mà phải cảm ơn các bạn lắm lắm vì những thông tin hữu ích giúp bọn tớ tránh được những điều đáng tiếc.

sew700

Phượt tử

haizzzz...cái này nóng nhỉ nhưng cũng yên tâm khi có 1 tiên sư chuyên tư vấn ở nhà ...hoho

trieuphiyen

Phượt thủ

Các bạn mem mới nên cận thẩn tìm hiểu về chủ thớt và chuyến đi. địa điểm đến. và tình hình tài chính mà các chủ thớt đưa ra thế nào rồi hẵng đặt gạch chứ đừng nhìn cung đường rồi mà đi. như thế thì dễ mắc lừa lắm ^^

nothinglove

Phượt tử
...tin mới nhất về vụ phongtuyet

cả nhà ơi cho mình hỏi thông tin mới nhất về vụ phongtuyet với ạ..không biết mọi việc xử lý thế nào rồi ạ. cũng lâu rồi á, nhưng vẫn muốn hóng tí.:)

Mrthieugia

Phượt thủ
Re: ...tin mới nhất về vụ phongtuyet

cả nhà ơi cho mình hỏi thông tin mới nhất về vụ phongtuyet với ạ..không biết mọi việc xử lý thế nào rồi ạ. cũng lâu rồi á, nhưng vẫn muốn hóng tí.:)
mình cũng thấy vụ này lâu rồi mà không thấy thông tin gì nữa?hay các bác để nó lẩn rồi ah?

codoc

Phượt tử

Mình là mem mới và bài đầu tiên đọc lại là bài này. đúng là muôn vạn kiểu kiếm tiền nhưng cách kiếm tiền như này không ổn chút nào. thôi dù sao cũng là kinh nghiệm và trải nghiệm.

TruongSonNam_37

Phượt thủ

Lại thêm 1 topic nóng nữa rồi.

Em móc lốp được tấm ểnh nỳ từ topic TS vụ ngày trước. Đây có phải là lead phongtuyet không ợ>?:)
- bạn nam trong hình
Mình cũng đã có lần đi với Phongtuyet rồi, nghe giới thiệu Phong là tên bạn ấy, còn Tuyết là tên người yêu (người mà Phong đang cõng trên lưng ấy, chắc hình này chụp ở Mộc Châu), Phong bảo là làm Bộ đội ở Binh chủng Công binh đấy! Khi off thì thấy Phong nói cũng có vẻ là người hiểu biết và từng đi nhiều, cũng đã có lần mình gặp lại Phong và Tuyết ở Hà Nội rồi, không ngờ các bạn nhỉ!