What's new

Đang xây: Khu BTTN Kon Chư Rang.

Re: Đang xây: Khu BTTN Kon Chư Rang 29/12-1/1. Trang 5 !

[video=youtube;tWT783c1CyU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=tWT783c1CyU[/video]

[video=youtube;raTCNx3kuwA]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=raTCNx3kuwA[/video]

Hi bạn VTF, mình không ở trong nhóm có đăng ký tham gia chuyến đi này được không?
Luan

Hi bạn VTF, mình không ở trong nhóm có đăng ký tham gia chuyến đi này được không?
Luan

Nhóm này thuộc dạng "born to phượt" nên ai có khả năng đi cũng có thể đặt gạch, @Luan cứ quăng gạch thôi ^^

Quan trọng là bạn ấy có thích đực không?^^.á ,á, em nhầm,haha.

Quan trọng là bạn ấy có thích đực không?^^.á ,á, em nhầm,haha.
ko cần phải thích đực, chỉ cần anh ấy "chiều" mama VTF là được rồi :))
p/s: VTF là bóng lộng lẫy luôn đó =))

Thể theo yêu cầu của thím Khoa Cận đội phó đội ông già chống gậy, thím Khoa sẽ là leader cho cung này và sẽ lên lịch chính thức đi trong thời gian tới. Nay giao lại cái lầu này cho thím.
Thím đội phó lên plan từ sớm để ace biết đường xin nghỉ phép nhé, vì đi từ tối thứ 5 lận.

Thể theo yêu cầu của thím Khoa Cận đội phó đội ông già chống gậy, thím Khoa sẽ là leader cho cung này và sẽ lên lịch chính thức đi trong thời gian tới. Nay giao lại cái lầu này cho thím.
Thím đội phó lên plan từ sớm để ace biết đường xin nghỉ phép nhé, vì đi từ tối thứ 5 lận.
Cảm ơn mama đã giao phó trong trách. :)
Theo mình thì cuối năm rồi chắc mọi người đều nhiều việc, hết phép, khó nghỉ dài ngày nền tính sẽ mở lại cung này sau Tết Âm lịch..
Anh em ăn Tết nhiều bánh chưng + thịt mỡ..làm cung leo núi cho nó tiêu bớt mỡ thừa hỉ..:D

Ôi cái lầu này xây...lâu thật các bác nhỉ ? "thợ xây" đi mô hết rồi ??? cho mình góp gạch với nà (wait)

Thợ xây vừa xây Tà Sùa xong, hết cả gạch lẫn ngói, hẹn bác 1,2 tháng nữa cho cái lầu này nhé :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,864
Latest member
ceoviva88
Back