What's new

Đảo Hải Lý - 14-15/07/2012

Nhà NCG cần tuyển gấp khoảng 10 giai thanh gái lịch cho chuyến đi đảo Hải Lý, hiện đã có 15 mem rồi, ace vào quăng gạch ném đá nhé :D:

Lịch trình chính thức:
Tối thứ sáu ngày 13/7/2012: 20h lên xe giường nằm hoặc thuê xe 29 chỗ tại Phạm Ngũ Lão. (giá xe tạm tính tạm thời 11 triệu, nếu đi trên 20 người thì thuê luôn xe cho khỏe).
Nếu đi xe 29C thì: dance đập tung xe, đội thần bài triển khai tác chiến, đội li chai lon triển khai trận địa. Ăn khuya trên đường ai ăn người nấy trả.
Thứ 7 ngày 14/7/2012: Nếu đi xe giường nằm: 6h sáng tới NT, nhận xe máy, ăn sáng tự túc bún bò ngon bổ rẻ trên đường Nguyễn Thiện Thuật. Khởi hành đi Đầm Môn Vân Phong. Đến nơi, gửi xe, lên tàu ra đảo Hải Lý. Nếu đi xe 29C thì chạy thẳng ra Đầm Môn luôn.
Chơi bời, thác loạn 1 ngày 1 đêm trên đảo.
CN ngày 15/7/2012: Ăn sáng, lên tàu về lại đất liền, lên xe 29C hoặc chạy xe về Nha Trang. Buổi trưa tới NT, sẽ có 2 option:
Option 1: đi tắm bùn, cafe & giao lưu paintball với một số tv phượt Nha Trang. Tối trả xe máy, lên giường nằm về SG.
Option 2: đi Vinpearl chơi các trò chơi cảm giác mạnh, đặc biệt có món mới là trượt máng cao tốc y như ở thác Datanla nhưng cái này dài hơn rất nhiều, lao từ trên núi xuống, kekeke. Nếu đi xe 29C thì tối chui vô Sailing Club nhảy múa, 10h lên xe thẳng tiến SG.

Chi phí:
Xe 29C: 11 triệu, nếu đi hơn 20 pax thì chia ra chỉ khoảng 500K/người.
Xe giường nằm: 180K x 2 chiều = 360K/người
Xe máy: 120K/người
Xăng xe máy: 50K/người
Ăn trưa ngày 1 trên đảo: 50-70K/người
Gala dinner hải sản, bia bọt ngày 1 trên đảo: 100K/người
Ăn sáng ngày 2 trên đảo: tự túc mì gói, bánh mỳ thịt hộp...
Ăn trưa ngày 2 tại NT: cơm bụi, tự túc, khoảng 20-30K/người
Ăn tối ngày 2: cơm bụi, tự túc, khoảng 20-30K/người.
Vé Vinpearl: 450K/người
Vé tắm bùn: 100K/người
Tàu ra đảo Hải Lý: 3 triệu khứ hồi, vị chi khoảng 150K/người
Linh tinh: 50K/người
Tổng chi phí nếu chọn option 1: khoảng 1000K/người
Tổng chi phí nếu chọn option 2: khoảng 1500K/người

Lịch off và đóng tiền:
18h ngày thứ 3 10/07/2012 tại Cafe Đã Từng Thấy, 89/15 Hàm Nghi Q1.
Đóng trước 650K tiền xe và tàu. Số còn lại chi tới đâu thu tới đó. Ace lưu ý: hủy sau khi đã đóng tiền cọc sẽ xemnhu7 tài trợ cho chuyến đi. Lý do: để đảm bảo đủ trả tiền thuê xe, tàu, tránh trường hợp đăng ký đóng tiền xong lại hủy thì những ace còn lại phải trả thêm tiền xe, tàu bù vào cho những bạn đã hủy.

Mại dô mại dô

Vote 1 fiếu cho option 2, ăn chơi nhảy múa bét nhè đi chủ thớt ui!!!
Cho em quăng 1 gạch nha!
Đt: 01234.450.642 (Xu)
P/s: tối thứ 3 em bận rồi, em chuyển tiền vô tk của chủ thớt dc hôn?

Xin lỗi chủ thớt, em có lịch khám sức khỏe bắt buộc của công ty nên ko tham gia chung dc, tiếc hùi hụi :(

Hĩ hĩ, bỏ khám sk luôn đi bạn Xu ơi, hĩ hĩ. Lần này sẽ đi cả Hải Lý, Sơn Đừng và lặn ngắm san hô ở bãi Lạch luôn nhé. Tớ khoái óp sần 2, chơi trò cái búa ở Vinpearl cảm giác mạnh cực kỳ.

Xin lỗi chủ thớt, em có lịch khám sức khỏe bắt buộc của công ty nên ko tham gia chung dc, tiếc hùi hụi :(

Xu ơi, để chị đi khám sức khỏe dùm cho, lần sau cty chị em qua bù lại, lần này ko đi dc là chị tiếc ghơ lắm rầu

Tớ đang deal với chủ ghe, hi vọng đủ tiền và đủ thời gian đi cả Hải Lý, Sơn Đừng, Hòn Đỏ, bãi Tây, bãi Lách. Hix, toàn những bãi đẹp, tắm và lặn thỏa thuê. Mụ Vi giữ gìn nhan sắc kỹ quá nên tu nguyên tháng 7 hử.

Oạc,oạc, oạc, em mà ko đi khám sức khỏe là fải làm đơn xin fép Giám đốc đó (mà ông đó lúc nào mẹt mày cũng nhăn nhó hết trơn á!, như vầy nè X()
@Chị Vi: giữ gìn nhan sắc để đi Bù Gia Mập 21/7 kìa, ko đi là Candy chém chết à

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back